truongdepzai00

Tại thời điểm này ở Việt Nam tình hình chứng khoán đang biến động lên xuống thất thường, theo mình nên chọn lựa 2 loại hình thức đầu tư .
1. Chọn loại hình thức đầu tư chứng khoán trứng bỏ nhiều rỏ sẽ giảm thiểu được rủi ro trong đầu tư.
2. Ta nên đầu tư lướt sóng hơn là đầu tư lâu dài.
Vì hiện nay tình hình chứng khoán lên xuống thất thường, nên đầu tư lướt sóng.

le.1209

Với tình hình hiện này thì bạn nên đầu tư lướt sóng, nếu là tui thì tui sẽ đầu tư vào cổ phiếu BANK Đầu tư chứng khoán theo hình thức nào là phù hợp với thời điểm hiện tại ?

Trích dẫn:Từ bài viết của trangviTại thời điểm này ở Việt Nam tình hình chứng khoán đang biến động lên xuống thất thường, theo mình nên chọn lựa 2 loại hình thức đầu tư .
1. Chọn loại hình thức đầu tư chứng khoán trứng bỏ nhiều rỏ sẽ giảm thiểu được rủi ro trong đầu tư.
2. Ta nên đầu tư lướt sóng hơn là đầu tư lâu dài.
Vì hiện nay tình hình chứng khoán lên xuống thất thường, nên đầu tư lướt sóngChính xác! dù câu hỏi này pót năm 2008 nhưng hiện tại bây giờ tớ cũng thấy nên lướt sóng à hơn!

be_nhoc_be_nho

Nếu bạn là một nhà đầu tư hãy làm theo những gì mà bạn hiểu là tốt nhất cho tiền của bạn và tương lai bạn trên thị trường.Tất cả các thủ thuật chỉ mang tính nhất thời nên có thể ứng dụng vào thời điểm của bạn là sẽ bị sai.chúc may mắn

metal_NS

Chào bạn! Mình cũng biết về chứng khoán và cũng có một vài ngừi bạn đang làm trong công ty chứng khoán, nếu bạn muốn tìm hiếu và đầu tư như thế nào thì mình sẽ giới thiệu và hướng dẫn cho bạn, nếu như bạn muốn thì cứ gọi cho mình theo số điện thoại 0904 360 127. mình tên Thế. chúc các bạn một ngày vui vẻ!

Các chủ đề có liên quan khác