be_can

Mọi người giúp e vs, học viện công nghệ bưu chính viễn thông có hệ b cntt 16đ, >.< nên e rớt r :-[ , ngành kỹ thuật điện điện tử thì đúng 15,5 , nhưng mà e chỉ muốn cntt thôi. Giờ em không biết là nộp vào trường nào nữa vì điểm thấp quá trời :'( hay e học cđ luôn, cđ lấy co 11đ hà. Mong mọi người tư vấn giúp e với

arc_tv77

nếu bạn đã thích cntt thì cứ nộp vào để học ngành mình ưa thích . Nhưng nếu bạn muốn lien thong lên dh thì phải thi lien thong chung đề với đề thi dh điều này cũng khổ vì học 3 năm rồi ôn lại kiến thức 12 để thi lien thong. Mình thấy với số điểm 15.5 không phải là thấp bạn có thể nộp xét nv2 ở trường dh có ngành cntt vẫn được .Hay suy nghĩ kĩ nhé

Mọi người giúp e vs, học viện công nghệ bưu chính viễn thông có hệ b cntt 16đ, >.< nên e rớt r :-[ , ngành kỹ thuật điện điện tử thì đúng 15,5 , nhưng mà e chỉ muốn cntt thôi. Giờ em không biết là nộp vào trường nào nữa vì điểm thấp quá trời :'( hay e học cđ luôn, cđ lấy co 11đ hà. Mong mọi người tư vấn giúp e với CĐ công nghệ thông tin KHTN xét NV2 lấy 13 đ nhé, ăn đứt mấy cái cđ của trường khác.

tuanthanh872008

Như học đh nv2 ở những trường đó không chuyên cntt mà 14 15 điểm thôi có được không vậy mọi người, tại những trường đó không chuyên cntt nên e sợ

kem_ftu

CĐ công nghệ thông tin KHTN xét NV2 lấy 13 đ nhé, ăn đứt mấy cái cđ của trường khác. CĐ CNTT KHTN là trường nào vậy bạn ? @@

Bạn thử tìm các trường khác có ngành CNTT không rồi chọn? Theo mình nghĩ thì nên chọn trường khác đậu thì học ĐH với lại nếu học CĐ thì giờ rất khó liên thông đấy.

Mọi người giúp e vs, học viện công nghệ bưu chính viễn thông có hệ b cntt 16đ, >.< nên e rớt r :-[ , ngành kỹ thuật điện điện tử thì đúng 15,5 , nhưng mà e chỉ muốn cntt thôi. Giờ em không biết là nộp vào trường nào nữa vì điểm thấp quá trời :'( hay e học cđ luôn, cđ lấy co 11đ hà. Mong mọi người tư vấn giúp e với Bạn nên chọn 1 trường ĐH nào đó đào tạo về ngành cntt ( dân lập cũng được ) mình thấy học ngành này ctrình đào tạo không quan trọng, chủ yếu là tự học, nên có bằng ĐH ra trường và kĩ năng lập trình ổn thì không thua ai cả. Mình học BKHCM mà thấy trong trường cũng chỉ dạy cơ bản, bài tập, thực hành thì khó trên trời, muốn có điểm thì phải bù đầu vào học thôi =.='

vietandang89

Xin lỗi anh thớt , em xin hỏi mấy anh chị điểm chuẩn nguyện vọng 2 khác nhiều so với điểm trúng tuyển nv2 không ạ ? em tính đăng kí vào đại học mở hcm , nghành tin học , ( chưa công bố điểm chuẩn nv2 nhưng em đoán là chênh lệch vs nv1 0,5 thôi ),là 15 điểm , em thi khối A = điểm với thớt là 15,5 ,không biết dư 0,5 thế này em có chắc đậu được không , em xin cám ơn

Các chủ đề có liên quan khác