iumaylam

Bạn thân mến!
Ở Hà Nội,  bạn có thể đến bỏ thai tại Bệnh viện Phụ sản TW  số 43, phố Tràng Thi hay bệnh viện phụ sản Hà Nội, phố La Thành.
Chúng tui cũng xin chia sẻ thêm với bạn về việc lựa chọn biện pháp tránh thai. Không rõ các bạn đã lựa chọn sử dụng biện pháp tránh thai nào? Để tránh có thai ngoài ý muốn bạn có nghĩ cần lựa chọn biện pháp tránh thai hiệu quả cao như bao cao su, thuốc uống tránh thai hàng ngày hay thuốc diệt tinh trùng không?
Chúng tui sẵn lòng tiếp tục trao đổi cùng bạn về điều này nếu bạn mong muốn.

Chúc bạn mọi điều tốt lành!

chào bạn !
Ở HN mình có biết địa chỉ của 1 nơi phá thai an toàn:ở 282 Nguyễn Trãi( gần cổng trường ĐH ngoại ngữ Thanh Xuân) và 1 địa chỉ ở căn hộ số 2 tầng 1 nhà A4 làng quốc tế thăng long , dich vọng, cầu giấy. hay bạn có thể gọi đến số 1900571225 hay vào trang web:www.mariestopes.org.vn để biết thông tin. Mình đã từng sử dụng dịch vụ ở nơi này mình thấy rất tốt. Bạn có thể đưa vợ đến để tư vấn, thăm khám và sử dụng dịch vụ.
Chúc 2 bạn hạnh phúc !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
O Áp dụng một số thuật toán khai phá dữ liệu trong quản lý địa chỉ internet Công nghệ thông tin 0
L Địa chỉ phá thai ỡ TPHCM giúp em với Nghệ thuật sống 0
D khảo sát địa kỹ thuật khu vực đất yếu, lựa chọn chỉ tiêu cơ lý của các lớp đất & các giải pháp xử lý nền đường đắp trên đất yếu Khoa học Tự nhiên 0
L Nghiên cứu hành vi và mức độ thoả món của khỏch hàng tới quỏn cà phờ bờm, địa chỉ:101-E5-Bách Khoa Luận văn Kinh tế 0
R nghiên cứu chỉ tiêu huyết học của lợn con sau cai sữa mắc hội chứng tiêu chảy tại trang trại trên địa bàn huyện văn lâm – hưng yên Nông Lâm Thủy sản 0
B Áp dụng công nghệ sạch vào hoạt động sản xuất, chế biến chè mang chỉ dẫn địa lý Tân Cương Kinh tế quốc tế 0
O Nâng cao vai trò của hiệp hội để quản lý và thực thi quyền sở hữu công nghiệp đối với chỉ dẫn địa lý Kinh tế quốc tế 0
N Nâng cao chất lượng quản lý đào tạo theo học chế tín chỉ tại trường đại học công lập trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
H Nghiên cứu địa mạo thổ nhưỡng phục vụ xây dựng chỉ dẫn địa lý miến dong Bình Liêu, tỉnh Quảng Ninh Khoa học Tự nhiên 0
N Nghiên cứu đối sánh mức độ hoạt động kiến tạo hiện đại đới đứt gãy sông Hồng và Điện Biên - Lai Châu trên cơ sở các chỉ số địa mạo - kiến tạo Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác