Jar

Chào em, Em học hết lớp 12 là có thể đi học vào cao đẳng được rồi, nếu em chưa học hết lớp 12 thì có thể học dự bị nhé. Về anh văn, em hoàn toàn yên tâm, hầu như các trường đều có chương trình đào tạo anh văn trước khi em vào khóa chính. Em có thể đến Trung tâm tư vấn và hỗ trợ du học DTU để được tư vấn cụ thể và nhận nhiều ưu đãi em nhé. http://dtu.com.vn/duhoc/

juicy_fruit1210

bạn có thể học hết 12 rồi qua Sing học hoặc không cần phải học hết 12, qua đó học dự bị cũng được. Tiếng anh qua đó trường nào cũng có chương trình dạy tiếng anh hết, mình nghĩ qua đó hoc sẽ tốt hơn ak. Bạn có thể nhờ trung tâm này tư vấn thêm nè: www.dtu.com.vn

k4kt2_sonadezi

TA chưa tốt thì bạn có thể qua đó học trước, số tuần học sẽ phụ thuộc vào kết quả test của bạn. Du học Sing được đánh giá là 1 trong những quốc gia tốt. Bạn có thể tham khảo về du học Sing ở đây nhé: http://eduvietglobal.vn/du-hoc-singapore-2014-khong-chung-minh-tai-chinh-visa-100-thuc-tap-huong-luong-800-1000sgd-thang.html

laklake22

Chào em, Điều kiện nhập học tại Singapore rất dễ dàng em ah, Ngay từ khi e học hết lớp 9, 10, 11, hay 12 em cũng có thể du học SIngpore. Nếu em chưa có IELTS, thì em có thể sang Singapore, học các chương trình tiếng anh tại các trường học viện đại học bên Singapore mà. em có thể truy cập vào trang Thongtinhocbong.edu.vn chắc chắn em sẽ tìm được những lựa chọn phù hợp cho mình.

shusi_kute

chào em với điều kiện của em thì hoàn toàn có thể đủ điều kiện nhập học các trương tại Singapore. Nếu như em hoàn thành xong lớp 12 thì sau khảong từ 2 - 2.5 năm em có thể nhận đươc bằng cử nhân của Anh, Úc. CÒn về chứng chỉ anh văn nếu em chưa có thfi em học một khóa anh văn ngắn hạn trc khi vào chương trình chính CÔNG TY DU HỌC HẰNG LƯƠNG 161 Nguyễn Chí Thanh ( nối dài) Phường 16, Quận 11, TPHCM Y! hledulinks02 Email: [email protected] Hotline: 093 5047 915 (Ms Tiên)

motozola_83_91

học tập ở SGP rất dễ và bạn sẽ có nhiều cơ hội hơn mà chi phí thất. Bạn có thể đi du học nganh nhà hàng, khách sạn, du lich tại trường NANYANG một trong những trường hàng đầu thế giới về ngành du lịch. sang đó bạn sẽ học cao đẳng và được thực tập 6 tháng hưởng lương 1200 USD nhé. bằng cao đẳng đó có thể sử dụng trên nhiều nước ở thế giới. bạn liên lạc với Hạnh Linh 0972 440 117 sẽ được tư vấn chi tiết nhé. vào web : www.nanyang.edu.vn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Pháp luật về vận tải đa phương thức trong điều kiện hội nhập quốc tế Luận văn Kinh tế 0
D Phát triển dịch vụ logistics của Công ty CP Vinalines Logistics – Việt Nam trong điều kiện hội nhập Luận văn Kinh tế 0
D Vấn đề phát triển kinh tế tư nhân trong điều kiện hội nhập kinh tế quốc tế của Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
A Cải cách thủ tục hải quan trong điều kiện hội nhập kinh tế ở Việt Nam hiện nay Công nghệ thông tin 0
W Nhà nước cần tạo điều kiện gì để giúp cho doanh nghiệp Việt Nam tăng khẩ năng cạnh tranh trong quá trình hội nhập? Công nghệ thông tin 0
N Chính sách thuế xuất nhập khẩu ở Việt Nam trong điều kiện hội nhập Luận văn Kinh tế 2
S Hoàn thiện chính sách thuế xuất nhập khẩu trong điều kiện hội nhập với khu vực và thế giới Luận văn Kinh tế 0
B Định hướng và giải pháp chuyển dịch cơ cấu công nghiệp Việt Nam trong điều kiện hội nhập kinh tế Luận văn Kinh tế 0
W Hoàn thiện phương pháp kế toán nghiệp vụ nhập khẩu hàng hoá tại Công ty TNHH Đầu tư và thương mại Việt Thái trong điều kiện vận dụng hệ thống chuẩn mực kế toán Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
G nâng cao khả năng cạnh tranh của doanh nghiệp thương mại Việt nam trong điều kiện hội nhập Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác