jinkul_luvly

Cả nhà ơi cho em hỏi chút, nếu em muốn đóng tăng mức lương cơ bản lên thì cần những mẫu gì và thủ tục như thế nào ạ? Ai biết xin chỉ giúp em. Em Thank nhe!

nh0cc0ndeptrai

Nguyên văn bởi mit_mai_2010

Cả nhà ơi cho em hỏi chút, nếu em muốn đóng tăng mức lương cơ bản lên thì cần những mẫu gì và thủ tục như thế nào ạ? Ai biết xin chỉ giúp em. Em Thank nhe!

Làm mẫu 3b - Điều chỉnh mức đóng BHXH,

candyshop_ntk

Điều chỉnh lương(tăng hay giảm)

-Mẫu 3a (3 bản)

-Phụ lục HDLĐ/ Quyết định tăng lương-giảm lương (bản chính)

-Bảng kê 103

Mình lần trước làm thủ tục như thế giờ thì không biết có như thế không nữa

vietdungbui2002

Nguyên văn bởi Love You

Làm mẫu 3b - Điều chỉnh mức đóng BHXH,

Mẫu này dùng để điều chỉnh sổ BHXH, thẻ BHYT.

shini_de

Nguyên văn bởi mit_mai_2010

bạn làm theo mẫu 02a-TBH và làm mẫu 03-TBH nhé.

Nguyên văn bởi Linh_suchuoi

Mẫu này dùng để điều chỉnh sổ BHXH, thẻ BHYT.

Chữ a mà gõ chữ b. Không hiểu sao luôn. Kỳ cục,

HAKUNA_MATATA

Mình muốn hỏi về lương nhân vien trong công ty , có anh chị nào biết chỉ giùm mình nha, mình muốn lập bảng luơng cho cty , mình không bit tính sao ra luơng cơ bản, phụ cấp, ăn uống, và lưong theo cấp bậc sao nữa ,luơng tăng ca tinh trên lương cơ bản hay trên mức lưong thực nhân va khi trích bhxh, bhyt,trên mức lưong cơ bản, hay mức lưong thực nhận,mình Thank nhiều

minh_ky

em Thank vì các câu trả lời nhé, nhưng mẫu 03-TBH như "dân cầy tb" nói thì mẫu 03a hay 03b ạ? Và cả 02a nữa sao?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
J ý kiến đóng góp nhằm cải thiện môi trường đầu tư, tăng cường thu hút đầu tư nước ngoài trên địa bàn Hà Nội trong giai đoạn tiếp theo Luận văn Kinh tế 0
S Đóng góp của các yếu tố đầu vào (K, L, TFP) tới sự tăng trưởng của Việt năm trong giai đoạn 1993 - 2007 Luận văn Kinh tế 0
N Ngoại thương và đóng góp của nó đối với tăng trưởng Kinh tế Trung Quốc (1978 - 2008) Văn hóa, Xã hội 0
Q Một số giải pháp thúc đẩy mức tăng trưởng cho sản phẩm sữa nước đóng bao của Vinamilk đến năm 2015 Luận văn Kinh tế 0
D Đồ án Thiết kế và chế tạo hệ thống cân định lượng và đóng bao tự động Khoa học kỹ thuật 0
D Thiết kế, chế tạo máy cấp chai Pet tự động cho dây chuyền sản xuất nước đóng chai Ngoại ngữ 0
D Phương án đầu tư và kinh doanh nước đóng chai Luận văn Kinh tế 0
D Cẩm nang chất lượng về xử lý nhiệt và đóng gói vô trùng sản phẩm có hạn dùng dài Nông Lâm Thủy sản 2
D áp dụng haccp vào quy trình sản xuất dứa khoanh đóng hộp Nông Lâm Thủy sản 0
D Tìm hiểu quy trình sản xuất dứa khoanh mini trong nước đường đóng hộp tại công ty cổ phần rau quả tiền giang Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác