vu_thu_tphd

Cái này mới lượn được thấy lind tốt up luôn cho anh em.Nó e rằng quá nổi tiếng rùi chắc hông cần giới thiệu nhìu

Một số hình ảnh:

[img]http://files.myopera.com/tommysatthu/files/206851-400x1000.jpg

Down load theo lind dưới:

chỉ cần nhấn kết hợp Alt+enter,điều quan trọng là lúc đầu vừa vào game mà vừa nhấn alt+enter thì game sẽ tự động thoát ra.vậy muốn phóng to thì bạn hãy chọn nhân vật đã,khi nào bước vào trận đấu(round) nhấn alt+enter là nó phóng to mà không ảnh hưởng gì,chơi ngon.

haha mình vừa phóng to được rui`,chỉ cần nhấn kết hợp Alt+enter,điều quan trọng là lúc đầu vừa vào game mà vừa nhấn alt+enter thì game sẽ tự động thoát ra.vậy muốn phóng to thì bạn hãy chọn nhân vật đã,khi nào bước vào trận đấu(round) nhấn alt+enter là nó phóng to mà không ảnh hưởng gì,chơi ngon.

nhưng nói thật game này làm mình thất vọng lớn,sao bên game thủ lại quảng cáo là dragon budokai 3 nhỉ,nhầm to,budokai 3 hình 3d kết hợp maga cơ,thất vọng hoàn toàn,vậy mà hình quảng cáo game rõ kinh,game nay thực ra là mugen-game vừa có từ rất lâu của dòng dragon ball

nói chính xác hơn là dòng game budokai chưa được phát triển cho PC mà chỉ có trên ps2-ps3-x360. mình nói điều nay để không ai nhầm và đỡ tốn tiền down mà thất vọng.dù sao mình cũng tự hào vì biết cách phóng to hohô

mà mình nói thế có ích phét đấy,thank em đj các bạn đẹp zai yêu game

MF:

cafefifteen

nhinh hinh anh cung dep day.nhung cha pit choi co hay ko??? du sao cung thanks nhiu nha!!ze choi thu thay hay thanks tip..hihi..=]]

Các chủ đề có liên quan khác