Nick

Phần mềm này từ Navigator Trình điều khiển quét các trình điều khiển để giữ cho chúng được cập nhật trên máy tính xách tay, máy tính của bạn và các thiết bị ngoại vi. Nó quét tự động nhưng không tải về bất cứ điều gì cho đến khi bạn chấp nhận nó. Để giữ cho bạn và an toàn máy tính của bạn, phần mềm này cập nhật trình điều khiển sử dụng mã hóa, Symantec Endpoint Protection và một máy chủ truy cập hạn chế. Chúng tui muốn thấy các tùy chọn hỗ trợ thêm từ nhà sản xuất này, nhưng sự hỗ trợ email vẫn là một cách hiệu quả để nhận được sự hỗ trợ.

linkdown:

hướng dẫn Cr-ack: Chạy file key -> chọn đúng phiên bản Driver Navigator -> chọn năm -> chọn VL -> chọn tên của mình.

Traveon

server đang bảo trì :

503 Service Unavailable

No server is available to handle this request.

3_8

giải nén ra rồi mà không biết Cr-ack đâu hết @@

chỉ mình với Pro ơi, mù công nghệ luôn

Andrey

phần mềm cập nhật driver xịn hơn cả driver easry

Liệu có tin được không ta. dùng thử rồi cho KQ nha

hanhphuc.72611

Phần mềm này từ Navigator Trình điều khiển quét các trình điều khiển để giữ cho chúng được cập nhật trên máy tính xách tay, máy tính của bạn và các thiết bị ngoại vi. Nó quét tự động nhưng không tải về bất cứ điều gì cho đến khi bạn chấp nhận nó. Để giữ cho bạn và an toàn máy tính của bạn, phần mềm này cập nhật trình điều khiển sử dụng mã hóa, Symantec Endpoint Protection và một máy chủ truy cập hạn chế. Chúng tui muốn thấy các tùy chọn hỗ trợ thêm từ nhà sản xuất này, nhưng sự hỗ trợ email vẫn là một cách hiệu quả để nhận được sự hỗ trợ.

linkdown:

hướng dẫn Cr-ack: Chạy file key -> chọn đúng phiên bản Driver Navigator -> chọn năm -> chọn VL -> chọn tên của mình. Cài xog chạy, nó cứ đơ đơ rồi thông báo không thể kết nối được với sever.

Có ai gặp lỗi này không vậy?

Chaschunka

Cài xog chạy, nó cứ đơ đơ rồi thông báo không thể kết nối được với sever.

Có ai gặp lỗi này không vậy? mình cũng bị như thế