Người thứ 2 trong HDVN đem share Acc Private sang web và 4rum khác sau bác Duyvusinbad

Hôm nọ thằng này lấy Acc của mavuong share publish 1 lần rồi , giờ lại giở trò này

Đây là link

Code: http://itvso.com/blog/Tong-hop-cac-tai-khoan-Premium-con-hoat-dong-tot/3/1/

http://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=tranhuuphuposco%40hotmail.com&source=web&cd=2&ved=0CCIQFjAB&url=http%3A%2F%2Fitvso.com%2Fblog%2FTong-hop-cac-tai-khoan-Premium-con-hoat-dong-tot%2F3%2F1%2F&ei=tVzUTrjNKYWTiQfLrdGlDw&usg=AFQjCNFqEg6-lwb6zlH21QbmgFIAIJPaig Bác bên VNZ qua HDVN lấy Acc đem share publish à, tự nhìn lại mình nhé. Trong 24g bác không xóa các bài đó sẽ Bannick vĩnh viễn trên HDVN

---------- Bài thêm lúc 11:45 ---------- Bài trước là lúc 11:22 ----------

càng ngày Dog càng hiện thân rồi , anh em share acc cần thận !!!

Acc của ai hay của 4rum nào đó thì muốn đem share chỗ khác thì trước hết phải xin ý kiến của chủ acc vừa chớ, chứ cứ đem share lung tung kiểu này dễ làm cho acc die, rồi tạo war, mất lòng nhau. Nếu vừa xác định khi lên mạng mình dùng 1 nick duy nhất thì phải chơi làm sao cho giữ được uy tín với người khác không khinh mình chớ, bác duykhoa_12t chơi kiểu này thì sau này thì anh em nghĩ bác ra sao, và mỗi khi nhìn thấy nick bác người ta sẽ nghĩ thế nào, cái tiếng mang acc ra share chỗ khác khó rửa hết được lắm bác ơi

Cơ mà theo mình thì tốt nhất là acc ở 4rum nào thì tốt nhất đừng đưa qua 4rum khác làm gì, vì nó có liên quan đến hình ảnh, thương hiệu, uy tín của từng cá nhân và toàn 4rum, bạn có thể nhận được mấy cái thanks trước mắt từ chỗ khác, nhưng về lâu dài liệu bạn có chơi hoài vậy được không.

Chắc phải kiến nghị thêm cái rule nghiêm cấm đem acc từ 4rum khác về share quá . Mà có anh Bình làm mod bên đó, chớ nếu không chả biết tình trạng này kéo dài đến bao giờ nữa

chunghoanggiang

Dương Tuấn Acc của ai hay của 4rum nào đó thì muốn đem share chỗ khác thì trước hết phải xin ý kiến của chủ acc vừa chớ, chứ cứ đem share lung tung kiểu này dễ làm cho acc die, rồi tạo war, mất lòng nhau. Nếu vừa xác định khi lên mạng mình dùng 1 nick duy nhất thì phải chơi làm sao cho giữ được uy tín với người khác không khinh mình chớ, bác duykhoa_12t chơi kiểu này thì sau này thì anh em nghĩ bác ra sao, và mỗi khi nhìn thấy nick bác người ta sẽ nghĩ thế nào, cái tiếng mang acc ra share chỗ khác khó rửa hết được lắm bác ơi

Cơ mà theo mình thì tốt nhất là acc ở 4rum nào thì tốt nhất đừng đưa qua 4rum khác làm gì, vì nó có liên quan đến hình ảnh, thương hiệu, uy tín của từng cá nhân và toàn 4rum, bạn có thể nhận được mấy cái thanks trước mắt từ chỗ khác, nhưng về lâu dài liệu bạn có chơi hoài vậy được không.

Chắc phải kiến nghị thêm cái rule nghiêm cấm đem acc từ 4rum khác về share quá . Mà có anh Bình làm mod bên đó, chớ nếu không chả biết tình trạng này kéo dài đến bao giờ nữa Ủng hộ ý kiến của bác ,cứ thẳng tay mà chém thôi

haidtd_45dh2

-đã đọc 1 số cmt của bác duykhoa_21t, lúc đầu vào đây cũng chả có ý gì đâu, thấy bác lập mấy cái 2pic này chả có ý nghĩa. Nhưng sau 1 hồi lướt web đó phát hiện ra là tên duykhoa_12t này phải gọi là ăn cướp trắng trợn tài khoản của người khác, của người ta thì cmt là sưu tầm hay tổng hợp đi, bày đặt nhận là của mình còn là reset pass để thống kê haizz nản.. Vote ban vĩnh viễn tên này. -Thằng nhỏ óc 12 tuổi

firstlove_85dn

Làm như vậy chẳng khác gì bôi tro trét chấu vào mặt chủ ACC... Lại còn tự nhận là ACC của mình, bác không biết xấu ổ à ? ĐÃ NGỐ CÒN TỎ RA NGUY HIỂM

Gaetan

Lạy mấy ông này luôn, làm mấy trò bỉ nhục cái mặt, muốn có acc share cho người khác thì bỏ tiền túi ra mua rồi đem share, ai đời lại đi lấy acc người khác share không biết xấu hổ !!!

TheLiem_TheLiem

chuyện này theo mình cũng b.t thôi

ko phãi mình bác đó mà còn rất nhiều bác khác

còn lý do vì sao mình không bít

nhưng mình bít chắc 1 cái là

Sẽ không bao giờ khá lên được

Cái này thật nguy hiểm : Chuyện như thế mà xem là bình thường, vậy còn chuyện gì nữa mà không bình thường, thật nguy hiểm

tidius2625

nhiều lúc vừa nhận được acc hôm trc log và down bình thừong, vậy mà hôm sau vừa không dùng đựoc

nếu ae share acc thì nên share file reg, lợi cả đôi đường

Các chủ đề có liên quan khác