hocdesong10ckd3

Bác đem share acc của các bạn trong HDVN và diễn đàn khác ,rồi share Acc cho họ down link Fshare từ Acc của bạn đễ kiếm point làm của riêng.

link bài bác này share

Ronit

không ai cho không ai cái ji` cả, chuyện pác đấy làm cũng là bình thường thôi , chả công lao cho người tim được acc

---------- Bài thêm lúc 11:22 ---------- Bài trước là lúc 11:21 ----------

Dương Vũ ™ Đúng là giang hồ hiểm ác nói như pác thì làm ji` còn share acc nữa , hầu hết những bạn share acc đêù là an cắp cả

o0o_meoiu_o0o

cutun233 không ai cho không ai cái ji` cả, chuyện pác đấy làm cũng là bình thường thôi , chả công lao cho người tim được acc

---------- Bài thêm lúc 11:22 ---------- Bài trước là lúc 11:21 ----------

nói như pác thì làm ji` còn share acc nữa , hầu hết những bạn share acc đêù là an cắp cả Đúng oài! Đó chỉ có thể gọi là Biết tận dụng tài nguyên WEb để đưa vào "khai thác" thôi, làm gì mà "hiểm ác".

G/sử bạn biết 100 acc RS free mà của ng khác share, bạn có dùng ko? bạn có Thank ng share ko?

nhoc_ninhbinh

[/COLOR]

hầu hết những bạn share acc đêù là an cắp cả dư này là dư lào????????????????????????????????

vanvn98

-Chả có j cả, let share to be shared Có người cần down link này có người cần down link khác chứ đâu phải là phải dùng acc để down duy nhất link của "chủ share" acc đâu nhỉ?. Bác ấy có point rồi lại có acc vip rồi cũng đem share lại acc của mình thôi.... Thế nên chả có gì phải bàn cả haizz cái này có vẻ là 1 vòng luẩn quẩn nhỉ

tieuthiensu_158

theo mình không có ai cho không ai cái gì cả

tùy suy nghĩ mỗi người thui

mấy bạn đó có tý cháo thì mình cũng có tý hồ thui mà

nói chung là đôi bên cùng có lợi

người có acc người có $

nên nghĩ thoáng đi các bạn à

hbinhlove2009 Bác đem share acc của các bạn trong HDVN và diễn đàn khác ,rồi share Acc cho họ down link Fshare từ Acc của bạn đễ kiếm point làm của riêng.

link bài bác này share

có j đâu mà riêng với chung, đôi bên đều có lợi chứ có j đâu

karl_lion

đôi bên cùng có lợi thì cũng nên ủng hộ bác để có thêm acc share mà dùng nữa chứ !

không có gì để phải lên án gay gắt cả !

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác