hoahongty_89

ban nên nói rõ là khi bạn khám ở bệnh viện thì bác si có cho bạn uống thuố gì chưa nếu la uong thuốc rồi thi la thuốc phá thai khi uông vào thi bị xuất huyết rat nhiều nhung từ từ sẽ giảm bạn cần nên đi siêu âm lại để biết kết quả chúc bạn may mắn

Cable

Trích dẫn:
Từ bài viết của longtlk1988
ban nên nói rõ là khi bạn khám ở bệnh viện thì bác si có cho bạn uống thuố gì chưa nếu la uong thuốc rồi thi la thuốc phá thai khi uông vào thi bị xuất huyết rat nhiều nhung từ từ sẽ giảm bạn cần nên đi siêu âm lại để biết kết quả chúc bạn may mắn

Câu trả lời này không đúng
Câu trả lời đúng là : XIN CHIA BUỒN (hay chúc mừng hả bạn ???) ĐÓ LÀ BẠN ĐÃ CÓ THAI .
Và trong trường hợp của bạn nếu càng để lâu càng nguy hiểm . Nếu có thể hãy thông báo cho gia đình tìm cách giải quyết . hay nếu 2 bạn không thể báo cho gia đình và tìm cách giải quyết của riêng mình (mình đoán là đi hủy) thì bạn nên :
- Đến cơ sở y tế (có thể là phòng khám sản) có uy tín và cảm giác thực sự tin tưởng
- Thực hiện thật tốt chế độ kiêm kheng , ăn uống . Vì sức khỏe của chính bạn .
HÃY TÌM CÁCH GIẢI QUYẾT THẬT NHANH

Trích dẫn:
Từ bài viết của buiha_83

Trích dẫn:
Từ bài viết của longtlk1988

Câu trả lời này không đúng
Câu trả lời đúng là : XIN CHIA BUỒN (hay chúc mừng hả bạn ???) ĐÓ LÀ BẠN ĐÃ CÓ THAI .
Và trong trường hợp của bạn nếu càng để lâu càng nguy hiểm . Nếu có thể hãy thông báo cho gia đình tìm cách giải quyết . hay nếu 2 bạn không thể báo cho gia đình và tìm cách giải quyết của riêng mình (mình đoán là đi hủy) thì bạn nên :
- Đến cơ sở y tế (có thể là phòng khám sản) có uy tín và cảm giác thực sự tin tưởng
- Thực hiện thật tốt chế độ kiêm kheng , ăn uống . Vì sức khỏe của chính bạn .
HÃY TÌM CÁCH GIẢI QUYẾT THẬT NHANH

E muốn bỏ đi nhưng siêu âm thì không thấy có thai. Bây giờ em phải đi khám phụ khoa rồi nghe tư vấn của bác sỹ ạ? Nếu chưa có thai mà uống thuốc thì có nguy hiểm k? E k biết mình đang bị sao nữa. E rất lo. Tại e đang đi học

rosewillow27

bay gio benh phu nu nhieu lam ban ah, minh khuyen ban nen di kham o benh vien lon chuyen ve van de nay nhu benh vien ba me va tre em ay.vi bay gio chua ngoai da con rat nhieu va no rat nguy hiem cho suc khoe

Điều này khả năng có em bé là rất cao, vì vậy em hãy đi bác sỹ sớm, sau 3 tuần, nếu không để được thì tìm cách xử lý ngay, kẻo to sẽ khó và ảnh hưởng tới sức khỏe! Chúc em zui zẻ!

freeze.nature

1: Em định uống thuốc gì ??? Không nên uống thuốc gì trong trường hợp này nếu chưa có chỉ định của Bác Sỹ
2: Trong trường hợp đi siêu âm mà không thấy có gì . Khả năng đó là do thai còn quá nhỏ , lúc này còn chưa hình thành rõ tim thai (mới được hơn 1 tuần đúng không ???) . Nhưng căn cứ vào que thử là khá chính xác (em thử ít nhất 2 lần rồi và kết quả giống nhau)
3: Nếu đi phá thai thì cũng cần giữ gìn sức khỏe trước và sau khi phá thai cho thật tốt .
4: Mình muốn cậu hãy chuẩn bị tinh thần thật tốt cho dù tiếp theo có bất kỳ chuyện gì sảy ra
HÃY ĐẾN VÀ GẶP BÁC SỸ SẢN KHOA NGAY NHÉ

Các chủ đề có liên quan khác