yoko.online

Em đã tốt nghiệp cao đẳng ngành quản trị kinh doanh, hiện em muốn đi xuất khẩu lao động sang Nhật thì sẽ vào làm gì?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Định hướng giá trị về gia đình hạnh phúc của sinh viên đã tốt nghiệp ra trường Tâm lý học đại cương 2
V Nghiên cứu thiết lập website quản lý thông tin về sinh viên đã tốt nghiệp của trường Đại học Công Nghệ Đại học Quốc Gia Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
K Tôi tốt nghiệp Trung cấp kế toán, đi làm được 03 năm và đã có chứng chỉ kế toán trưởng do Bộ Tài chí Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Đã có đáp án tốt nghiệp THPT MÔN HÓA NĂM 2014 MÃ ĐỀ 394 Sinh viên chia sẻ 1
G Tôi xin được hỏi: Tôi đã tốt nghiệp ĐH sư phạm tin và đã đi dạy và làm được 4 năm. Tôi muốn đi XKLD Việc làm 0
D Đã có kết quả thi tốt nghiệp THPT 2012 chưa? Việc làm 0
O Vừa rồi, em thi tốt nghiệp, nhưng không may em đã bị đau đột xuất, khiến em phải bỏ thi môn thứ 3, đ Việc làm 1
D Ai đã từng tốt nghiệp trường ĐH Văn Lang khoa quản trị kinh doanh không cho mình hỏi cái.? Quản trị Chất lượng 1
H Mình đã tốt nghiệp hệ cao đẳng chính quy ngành kỹ thuật, giờ muốn học trung cấp kế toán thì có được Toán cao cấp 2
K Kể lại một việc tốt em đã làm để góp phần bảo vệ môi trường. Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác