chuot_vip

em va ban trai co quan he voi nhau vao ngay 7/7 nay,neu tinh dung thi em se co kinh vao ngay 18,19,20 thang7 nhung hok hieu sao toi hom nay tre 1tuan ma van chua co,ban trai em noi luc do anh ay dua vao co ti la rut ra lien vi em khong chiu dau duoc,anh ay khang dinh la chua cho ra bat cu cai gi het,noi la khong co thai dau,em cung da dung que thu 3 lan roi nhung van la am tinh,tu lan quan he do den nay da 21 ngay roi,hom wa la ngay thu 21 sang som em thuc day som va da thu lan 4 nhung van am tinh,em thay lo lam,em so co thai,hok biết tai sao toi gio ma van chua co kinh nua,em hok thay buon non hay met moi gi ca,an uong van binh thuong,chi la nguc hoi dau thoi,va lau lau em co ra 1 ti gi do,binh thg nguoi ta goi do la huyet trang,nhung lan nay hok co mau trang ma hoi nau nau ah,em so lam mong moi nguoi tra loi gium em nha Thank nhieu

Chuchip

Chà chà.Thời gian ngắn quá nên bất thể nói chính xác được.Tốt nhất là đợi thêm thời (gian) gian nữa rồi đi khám bác sĩ.Có tin vui thì báo cho anh em biết với nhé!

ken_baby_lovely

Không phải có thai đâu em yên tâm đi. Bởi vì nếu có thai thì chỉ sau 1 tuần em dùng que thử thai là vừa phát hiện ra ngay rồi, ĐIều làm thay đổi số ngày kinh nguyệt là bởi vì em bị thay đổi tiết tấu cỏ thể do em vừa chở thành đàn bà đó thôi, chuyện quan hệ lần đầu làm em mất đi màng thinh cho nên cơ thể có đôi chút thay đổi, chậm kinh, viêm âm đạo vv... Còn chuyện em bị thấy có tiết dịch màu nâu là do màng trinh của em đang bị rách và rỉ máu đó,,,,mong em biết nhìn nhận đúng cách và bất trao gửi 1 cách uổng phí bản thân cho ai đó bất đáng tin nhé, lần sau nhớ dùng biên pháp an toàn để khỏi phải nao núng về sau, !!!!!!!!!!

fatdragon31

nếu có thai thj` sẽ xuất hiện nhiều hiên tượng như ói , muốn ăn đồ chua . nên cách tốt nhất là bạn nên đi bác sỹ cho chắc ăn

loantran1481

Cũng có thể có nhưng cũng có thể không. trước tiên em phải xác định chính xác mấy điều sau:

thứ nhất: Hàng tháng kinh nguyệt em có đều không?

thứ hai: Chu kì kinh của em là mấy ngày?

để xác định xem minh có thai hay bất em phải biết trong giai đoạn nào là trứng rụn và từ ngày trứng rụn đấn ngày thứ 14 là thấy kinh và tiềm năng có thai là trước 3 ngày và sau 3 ngày trứng rụn (tổng cộng khoản 7 ngày) những ngày này trong cơ thể người nữ rất ham muốn quan hệ tình dục.

Như em nói ngày 18 là tới kinh thì trứng rụn vào ngày 4 vậy tiềm năng có thai khi giao hợp là ngày thư ngày 1 đến ngày 7. nhưng vào ngày cuối cũng khó có tiềm năng có thai lắm em ạ! trừ trường hợp trứng hoạt động mạnh va sống lâu.

Còn hiện thượng em nói thì chắc là bất rồi vì vừa 4 lần thử thai mà bất có. Còn ngực em bị đau, thiết nghĩ chắc em chuẩn bì hành khinh đó thôi.

Chúc em an tâm! và bất quên gởi tới em lời khuyên là đừng bao giờ dân hiến những thứ mà mình bất thể tìm lại được cho người khác mà mình chưa quyết định trao, hãy suy nghĩ thật kỹ trước chuyện làm của mình để tránh ân hân về sau và cũng đừng dể giải như thế nữa nhé tránh phải thêm lo.

Bradfurd

trước hết chu kì kinh của bạn có đều không? nếu bất đều thì pp tính theo ngày xem như bó tay. xxx từ ngày7 đến bi giờ là 3 tuần ùi mà bạn thử que chưa có. theo mình nên chờ thêm 1,2 tuần nữa thử lại cho chắc ăn. có 1 số ng xxx sau 3 4 tuần mới cho ra 2 vạch, vì tuỳ cơ đất mỗi người mà lượng xyz( quên mất tên) tăng lên nhanh hay chậm, mà que thử thì căn cứ theo xyz này. mà theo ý mình thì trường hợp của bạn thì chưa baby đâu.

bạn có thể tham tiềmo thêm www.webtretho.com . trong đó có mục giải đáp thắc mắc này của bạn á

iumaylam

không có thai đâu em, cứ bình tĩnh nha, với những gì em nói thì trả toàn khó có thể có thai được.

Em e sợ quá sẽ làm cho chậm chu kỳ kinh thêm đó. cứ bình tĩnh nghen.

Thử uống đồ mát xem sao nghen, thừ uống bia nữa, sẽ tốt đó.

Chúc em vui, bình tĩnh và kỳ sau có " làm ăn " gì thì cẩn thận hơn nha.

Miquel

em bị nhiẻm trùng đường âm đạo rồi, có thể bạn trai của e cho dương vât vao âm đạo cua e nhưng trước đó bất biết cách gây cảm hứng cho e nên chất nhờn bất tiết ra vì vậy âm đạo bị dương vật làm trầy xước có thời cơ vi trùng nhiểm vào nên e bị huyết trắng do bị viêm nhiểm có tiềm năng làm kinh nguyệt trể , vậy em nên đén bác sĩ phụ khoa , bất có thai dâu vì theo em kể thì bạn trai chưa xuất tinh dược trong âm đạo thì khjông có tiềm năng có thai

bunbozoheo

bạn nên đến bệnh viện để khám phụ khoa. có thể bạn bị viêm nhiễm gì đó, hay cũng có thể đang có thai. mạnh dạn đến bệnh viện khám xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác