diepvinhcuong

Hôm nọ em down mu về bị dính ngay cái virus với cả lâu nay cũng không cài lại windows hay bảo trì máy , nên hôm nay thử cài lại windows xem sao .. nhưng mà lúc cài đến bước cuối rồi , click vào chữ finish thì nó đen xì màn hình , ai giúp em với em Thank trước ^^

gainhaque

, bạn xem ổ cứng or ram xem sao, trước đây PC mình lỗi ram, cung bị tương tụ vậy đó

Anoki

minhduy_97 Đĩa windows này bạn mới mua hay lấy đĩa windows lúc trước cài lại em lấy đĩa cài rồi cài lại anh à

---------- Bài thêm lúc 11:22 ---------- Bài trước là lúc 11:20 ----------

thuuong1309 Bạn thấy tín hiệu đèn còn sáng không Dạ vẫn còn sáng ạ

Drugi

zznhockun em lấy đĩa cài rồi cài lại anh à

---------- Bài thêm lúc 11:22 ---------- Bài trước là lúc 11:20 ----------

Dạ vẫn còn sáng ạ Ý mình nói là tín hiệu CPU đó

thuuong1309 Ý mình nói là tín hiệu CPU đó Dạ vâng ạ đèn CPU vẫn sáng ... chắc lại phải mua lại đĩa windows mới vậy :-ss

batuan1977

zznhockun Hôm nọ em down mu về bị dính ngay cái virus với cả lâu nay cũng không cài lại windows hay bảo trì máy , nên hôm nay thử cài lại windows xem sao .. nhưng mà lúc cài đến bước cuối rồi , click vào chữ finish thì nó đen xì màn hình , ai giúp em với em Thank trước ^^

mua đĩa mới và kiểm tra lịa ổ cứng nhá

Tahkeome

nhoc_vn01 mua đĩa mới và kiểm tra lịa ổ cứng nhá thế anh ơi ... đĩa cũ làm sao mà không cài được ... và tại sao phải mua đĩa mới ạ .. anh giải KẾT để em hiểu biết thêm được không ạ

Các chủ đề có liên quan khác