trungnhutinfor

Hi bạn, bạn không ghi rõ giúp gì thì ai biết mà giúp. Bạn học trường nào vậy? Nếu mình nhớ không nhâm thì thường các khóa đi trước luôn làm đề cương ôn tập rồi share lên diễn đàn trường cho các khóa sau mà. Bạn có thể lên diễn đàn trường bạn tìm xem hay qua diễn đàn các trường khác cũng có vậy.

Học triết thì đừng học thuộc, học và thật sự hiểu nó và nên tự lấy ví dụ minh họa để ghi nhớ đồng thời sử dụng khi làm bài thi như vậy sẽ giúp bài phân tích của bạn chặt chẽ và ghi điểm hơn

Hi bạn, bạn không ghi rõ giúp gì thì ai biết mà giúp. Bạn học trường nào vậy? Nếu mình nhớ không nhâm thì thường các khóa đi trước luôn làm đề cương ôn tập rồi share lên diễn đàn trường cho các khóa sau mà. Bạn có thể lên diễn đàn trường bạn tìm xem hay qua diễn đàn các trường khác cũng có vậy.

Học triết thì đừng học thuộc, học và thật sự hiểu nó và nên tự lấy ví dụ minh họa để ghi nhớ đồng thời sử dụng khi làm bài thi như vậy sẽ giúp bài phân tích của bạn chặt chẽ và ghi điểm hơn

Website:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Phương pháp giải bài tập điện phân xu hướng mới năm học 2019-2020 lần 1 Luận văn Sư phạm 0
N Mối quan hệ giữa cá nhân và xã hội theo triết học Mác – Lênin và thực tiễn xây dựng lối sống mới của Đoàn thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh tỉnh An Giang từ năm 2002 đến nay Kiến trúc, xây dựng 0
D Nghiên cứu tiến triển của giáo học Pháp ngoại ngữ từ năm 1945 đến nay nhằm đổi mới quy trình đào tạo ngoại ngữ tại ĐHQGHN Luận văn Sư phạm 0
B Phân tích đặc điểm sinh học phân tử Gen NP, Gen NS của chủng virus cúm A/H5N1 mới xuất hiện năm 2011 tại Việt Nam Khoa học Tự nhiên 0
C thành tựu mới trong Anh ngữ học có thể ứng dụng vào việc giảng dạy kỹ năng đọc hiểu cho sinh viên năm thứ nhất trường Cao đẳng Công nghệ Vietronics Ngoại ngữ 0
C Hiệu quả giới thiệu và luyện tập từ vựng mới qua văn cảnh tối thiểu cho sinh viên năm thứ 2 Trường Đại học Thương Mại Ngoại ngữ 0
L Ghost WinDows XP 64 bit --- Chào năm học mới Thủ thuật tin học 12
R Ghost Windows 8.1.1X86 M1 "Khởi đầu năm học mới" Thủ thuật tin học 0
D Bước vào năm học mới, em được bố mẹ mua cho chiếc cặp đựng sách vở. Em hãy tả lại chiếc cặp đó Văn học 0
H Hôm nay khai giảng năm học mới rồi thế là hết những tháng ngày hè quẩy rồi !! :(( Vui Cười Chém Gió 0

Các chủ đề có liên quan khác