Derwyn

Em rất hay bị đau ở tinh hoàn mỗi khi xuất tinh vậy em có bị sao ko?

Những biểu hiện hiện của đau tinh hoàn rất có thể bạn bị viêm mào tinh mạn, hay cũng có thể bạn viêm nhiễm đường tiết niệu - sinh dục. Nguyên nhân có thể là viêm niệu đạo, viêm tuyến tiền liệt hay viêm mào tinh.

Để chẩn đoán chính xác bệnh gì, bác sĩ cần khám trực tiếp người bệnh. Nếu cần thiết sẽ làm siêu âm, xét nghiệm nước tiểu và thử tinh dịch đồ. bạn nên đi khám ở phòng khám tiết niệu hay phòng khám nam khoa.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Loa laptop của mình dạo này rất hay bị mất tiếng? Hướng dẫn khắc phục? Hỏi đáp Tin học 3
P Chú tớ rất hay bị run tay, không thể cầm bút viết được.Vậy đây là biểu hiện của bệnh gì và nên có ph Sức khỏe 2
M Tóc tôi rất nhiều dầu nên hay bị bết và có gàu, tư vấn cho tôi? Sức khỏe 2
N Khi em chuốt mascara thường rất hay bị vón cục và bị lem.Ai có mẹo hay nào chỉ có em với nhé?? Em cả Sức khỏe 1
G Ba mình rất hay bị đau nhói ở ngực kèm theo vã mồ hôi, thời gian đau chi khoảng 1 - 2 phut gì đó. Có Sức khỏe 2
T Mạng nhà tôi kết hợp với điện thoại bàn rất hay bị rớt mạng. Bác nào biết về lỗi này chỉ tôi với? Hỏi đáp Tin học 4
V Gần đây khi học bài, cháu rất hay bị mỏi mắt, cảm giác khô,..Cháu phải làm thế nào để khắc phục tình Sức khỏe 1
O Trong miệng của tôi rất hay bị đau. Xuất hiện những miếng to tròn màu trắng, ăn mặn vào rất xót. XIn Sức khỏe 1
N Mình rất hay bị mệt,ngủ nhiều,sức đề kháng kém,đi khám bảo rối loạn thần kinh thực vật,không biêt có Sức khỏe 0
L Da em thuộc loại da rất khô nên mùa đông cũng như mùa hè rất ráp. Về mùa đông còn hay bị bong tróc v Sức khỏe 0

Các chủ đề có liên quan khác