saint3n

Mình giận nhau biết bao lần anh có nhớ không anh?

Giận để yêu thêm những chiều em khóc nhiều

Mình yêu nhau tự bao giờ anh có nhớ không anh?

Mà tình yêu trong em cứ lớn dần thêm....

Rồi mình yêu như thuở nào ta vừa đến trong nhau

Để rồi khi vắng bóng người em thấy buồn

Đừng giận chi em những lần em hờn trách vu vơ

Vì tình yêu em vừa trao anh rồi.

Rồi chợt nhận ra trong tim em tràn nỗi nhớ người

Ngày dài đơi chờ mong nhớ anh

Rồi chợt nhận ra trên đôi môi còn vắng tiếng cười

Mà lòng ngại ngùng chưa dám nói

Giận hờn chi anh ta xa nhau từ lâu lắm rồi

Ngày lại từng ngày em nhớ anh

Người em yêu ơi em thương anh nhiều hơn những gì

Em vừa có trong cuộc đời…

chihieukt

Em nhớ anh.......................Nhớ anh................. Mà anh không nhớ em đâu .......................

nh03m_ko0l

Khách sạn Hà Nội nằm ngay giữa trung tâm phố cổ Hà Nội 36 phố phường. Với vị trí lý tưởng trên con phố yên tĩnh và luôn tràn ngập hương thơm của các loài thảo mộc, Khách sạn Hà Nội Harmony là nơi nghỉ ngơi trả hảo tuyệt cú vời của quý khách để tránh xa không khí ồn ào và bận rộn

Từ Khách sạn, quý khách chỉ mất vài bước chân để có thể đến được những con phố mua sắm và giải trí, cũng như những quán bar và nhà hàng sang trọng nổi tiếng. Chỉ mất 5 phút đi bộ để quý khách đến Hồ Hoàn Kiếm, và xa hơn một chút nữa là Chợ Đồng Xuân, Văn Miếu, Bảo Tàng Lịch Sử Việt Nam, Bảo Tàng Nghệ Thuật và Lăng Bác.

Khách sạn Hà Nội Harmony được trang bị thang máy, cácphòng chống đều có cửa sổ hay ban công được bài trí theo phong cách hiện đại và sang trọng. Trongphòng chốngđược trang bị điện thoại gọi quốc tế, màn hình tinh thể lỏng 32 inch, điều hòa 2 chiều, mini bar, bồn tắm, bình nóng lạnh, máy sấy tóc và bình siêu tốc. Quý khách có thể sử dụng wifi tốc độ cao ngay tại trong phòng. Hơn thế nữa Chúng tui còn phục vụ cà phê hay trà miễn phí ngay tại phòng. Bữa sáng có nhiều sự lựa chọn cho bạn cùng với nước trái cây, trà hay cà phê miễn phí hàng ngày

ẢNH CÁC LOẠI PHÒNG KHÁCH SẠN

Hiện nay Chúng tui đang có chương trình giảm giá lớn cho các loạiphòng chốngnhư sau:

Phòng standard: 350,000VND/đêm

Phòng superior: 410,000VND/đêm

Phòng deluxe: 480,000VND/đêm

Phòng family: 530,000VND/đêm

Giá vừa bao gồm ăn sáng, thuế và dịch vụ

Hãy tới của Chúng tôi, quý khách sẽ trả toàn hài lòng về dịch vụ và sự đón tiếp nồng hậu của ban quản lý và những nhân viên chuyên nghề của Chúng tôi.

Pham Thi Ngoc Lan

Marketing Manager

Hanoi Harmony Hotel

Head Office: 34 Lan Ong st, Hoan Kiem district , Hanoi City, Vietnam

Tel: (+84-4) 39 233 935/ 39 233 503 * Fax: (+84-4) 39 233 919

Official website: vietnam[/url]

Central mail: [email protected]

Yahoo ID: hanoiharmonyhotel

Skype ID : hanoiharmonyhotel1

Hotline :+84 (0) 98-2336-149

Các chủ đề có liên quan khác