Penn

tui bất biết khu vực 1 được ưu tiên bao nhiêu điểm . Nhưng nếu bạn có được cộng thêm 1.5 điểm để được 10 điểm thì thời cơ của bạn gầncoi nhưkhông có . Bạn chỉ có một con đường nếu muốn học cao đẳng là vao các trường lớn học dân lập có đào làm ra (tạo) cao đẳng vì (nhiều) đa số các trường dân lập chỉ cần bạn đủ điểm sàn và nhanh chân là được nhận thôi . Còn các trường công nó lấy điểm từ cao xuống mà bạn thì ở dưới cùng rồi ( nếu bạn đủ điểm sàn cao đẳng )

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Thi dại học khối M đậu diểm sàn của trường thì có được vào học không Sinh viên chia sẻ 0
D Mình thi đại học khối D1 được 18,5đ trượt nguyện vọng 1. Mình nên chọn ngành gì, trường gì? Sinh viên chia sẻ 1
U Em thi khối a chỉ có 9 điểm vậy có trường nào có thể học được ko ạ .? Việc làm 3
C Thi đại học khối a13.5 điểm,có được học khoa tài chính ngân hàng của trường công nghiệp HCM,hệ cao đ Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
K Sự độc đáo của Đường thi được biểu hiện trong thơ Lý Bạch Kiến trúc, xây dựng 2
J Các hiệp định thương mại tự do được ký kết ở khu vực châu Á - Thái Bình Dương từ năm 90 của thế kỷ XX đến nay - thực thi và triển vọng Luận văn Sư phạm 0
M Cuộc thi xem em nào chịu được sướng lâu hơn Vui Cười Chém Gió 1
T Kỹ thuật viên kinh tế thì có được xem là đủ điều kiện để thi CPA không? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Tốt nghiệp văn bằng 2 chuyên ngành Kế toán và làm việc 5 năm có được thi hành nghề kiểm toán? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T trợ lý kiểm toán viên 4 năm và thi đậu KTV thì có được ký báo cáo ngay không? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác