Xin Link Download Game Evochron Mercenary

Evochron Mercenary picture1

Evochron Mercenary picture2

Evochron Mercenary picture3

Evochron Mercenary picture4

Evochron Mercenary picture5

Evochron Mercenary picture6

Evochron Mercenary picture7

Evochron Mercenary picture8

Evochron Mercenary picture9

Evochron Mercenary picture10

Evochron Mercenary picture11

Evochron Mercenary picture12

Evochron Mercenary picture13

Evochron Mercenary picture14

Evochron Mercenary picture15

Evochron Mercenary picture16

Evochron Mercenary picture17

Evochron Mercenary picture18

Evochron Mercenary picture19

Evochron Mercenary picture20

Giới thiệu game

Trao đổi hàng hóa trong khi trốn tránh kẻ thù, chạy đua với những phi công giỏi nhất, đào mỏ kim cương, thương lượng để dành lấy sự sống, do thám cho một công ty năng lượng, làm sạch những tấm pin năng lượng mặt trời, vận chuyển một hành khách nóng tính... và đó mới chỉ là ngày thứ Hai! Cuộc sống của một lính đánh thuê tự do không bao giờ buồn tẻ. Có lúc bạn làm việc theo hợp đồng, khi khác bạn lại muốn làm việc cho riêng mình để xây dựng danh tiếng và tạo của cải. Phi thuyền của bạn luôn sẵn sàng. Cuộc phiêu lưu của bạn trong hệ mặt trời
Sapphire luôn chứa đựng những điều bất ngờ...Trong Evochron, bạn toàn quyền quyết định những phương án hành động để săn tìm của cải trong vai một lính đánh thuê tự do, trong một cuộc phiêu lưu được quyết định bởi những lựa chọn của bạn, khả năng của bạn, và những thành tích của bạn. Người chơi mang những những kỹ năng và sở thích đặc biệt của mình vào trò chơi, tạo dựng những phe cánh để đật được những mục đích chung hay solo để theo đuổi mục đích của mình.

Cấu hình tối thiểu

Processor: 2.0 GHz AMD/Intel

Memory: 1.5 GB RAM

Hard Disk Space: 750 MB

Video Card: 128 MB DirectX Compatible

DirectX®: 9.0c

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Evochron Mercenary Full!

Các chủ đề có liên quan khác