vanquang0512

Mình không hiểu sao trước đây mới cài Firefox,vao các trang nghe nhạc như nhac.vui.vn;nhasco.net vẫn nghe nhạc trực tuyến được.bây giờ mỗi lần vào là trình duyệt bị đứng luôn.Đó là do lỗi của mạng?(mình đag xài FPT)hay lỗi của computer đây?giúp mình với.

ninhden_iso9002

đang xài FF 2.0.0.9(bản mới nhất) hay bản nào vậy bạn? Mấy dạo này cũng nghe là FF bị than phiền quá nhưng mình dùng bình thường mà, có sao đâu?

Thử cài lại, hay chuyển qua IE coi, nếu được thì không fải lỗi do mạng

Cài thêm Google Web Accelerator hay FireFox Preloader vào load cho nhanh. Mà vừa diệt hết virus chưa?

congaigiangho67

Thank các bạn yêu quý của tôi.tình hình vừa được khắc phục.mà mình thắc mắc là cái FireFox Preloader la gì vậy?mình down về nhưng không cài được.báo lỗi gì gì đó.quên rồi!hix

ninjaninja_3456

còn mình thì cả IE 7.0 và ff 2.0.0.11 cài đủ các plug-ins rùi mà vẩn không thể hát nhạc hay xem phim trực tuyến được...trong khi máy của bạn mình thì chơi nhạc và phim bình thường...ko bít bị lỗi zi nửa có bạn nào chỉ mình với...thanks nhiều nha.

nhokGa_loveGirl

Cái plugin: Flash player thì đôi lúc điên. Cài rồi vẫn không được thì bạn thử mở IE ra và cài từ web của Adobe. Còn nếu WMP không thấy mở trong FF thì bạn cài:

GL

minh nghi nghe nhac truc tuyen khong duoc thi co khimay tinh ban da mat file autorun lien ket media cua may voi wed roi, thu tim va chep lai file nay coi. co gi post lai minh nha

lep_kep

hồi đó mình cũng vậy.ban fải cài Flash Player addobe .mới nghe nhạc được

baby_kieu

nếu vậy bạn có thể chú ý đến phần mềm hỗ trợ download mà bạn đang dùng.bạn vào phần optión ma chỉnh sửa.chúc thành công.

gonsai92

Bạn cài cái này vào trước khi cài FF nha.

Còn đây là FF 3.01

Ban phai noi ro hon chut nua, chi can vao nghe nhac la bi dung luon roi u? vay chac firefox cau ban bi loi roi, ban thu dơn cai moi naht ve thu xem sao.

TheLiem_TheLiem

Mình dùng FF nhưng không phải lúc nào cũng nghe nhạc được ví dụ nghe nhạc được trên Nhacso.net, nhaccuatui, nhung khong nghe được trên baamboo, tren nghenhac.info...

Xin các bạn giải thích giúp mình là tại sao và làm thế nào để khắc phục vấn đề này

thanks

Iason

để xem có phải do mạng hay flash sao bạn không dùng công cụ để kiểm tra mạng chứ nếu không binh thường thì bạn kiểm tra tiếp network driver xem va update nó lại xem mình nghĩa lỗi này là do flash bạn xem lại bạn cài flash có đúng chưa

oanhoanh91_2009

mấy ngày nay cài FF với cái plugin flash player, ôi không thể nào ngh nhạc dc ở nhaccuatui.com, mới hồi nãy cài lại cái FF 3.5 thôi, vào lại nhaccuatui.com thì nghe dc, không cần cài thêm plugin flash.

binhyen245

Quote:

Được gửi bởi fjk

Cái plugin: Flash player thì đôi lúc điên. Cài rồi vẫn không được thì bạn thử mở IE ra và cài từ web của Adobe. Còn nếu WMP không thấy mở trong FF thì bạn cài:

GL

Minh th­u cai Adobe tu Web roi van khong dc. Minh thu cai FF xem sao. Thank nhe

Các chủ đề có liên quan khác