Em duyệt các web khác một cách bình thường,nhưng khi vào webshop( ) của em thì không vào được và nó báo như thế này... Trong khi bạn bè em thì ai cũng vào bình thường.

Ai biết thì giúp em phát,thanks các bạn rất nhiều.

muathuvang2456

ktruongquang Em duyệt các web khác một cách bình thường,nhưng khi vào webshop( ) của em thì không vào được và nó báo như thế này... Trong khi bạn bè em thì ai cũng vào bình thường.

Ai biết thì giúp em phát,thanks các bạn rất nhiều.

Đã click vào "privacy policies" chưa? (cái đoạn text đó nòi rất rõ mà)

zikky4_love_you

ktruongquang click vao nó mới hiện ra cái đó đó bạn Hôm qua mình vào thử cái địa chỉ đó thì Ok. Còn vừa rồi thử vào thì không được, vừa thử scan ip nó (209.85.51.152) bằng ipvoid thì có 2 công cụ báo là có khả năng ip này dính mã độc.

Web Reputation Score của trang này bị xếp loại poor.

Có các khả năng sau:

trích:

" * The website or IP address has exhibited activities that indicates it has been involved in the distribution of malware.

* The IP address associated with this Website has been linked to highly suspect behavior. By going to this site users are at high risk for getting infected with malware.

* The host has exhibited activity that indicates it has been involved in Phishing attacks.

* The hist is infected by malware or otherwise compromised by spammers or another malicious group."

Các chủ đề có liên quan khác