ti_love_2202

Em có 1 Folder trong USB ( có ảnh và file WORD, PDF...) ( tình trạng đã có virus sẵn ) , hôm trước đem ra hàng in xong về hôm nay mở ra nó hiện như này, có anh chị nào bít cách recover folder này giúp e không ạ e Thank trc
[/IMG]

Jeanelle

Chụp cái hình thư mục USB ấy

Cơ mà dự là bị trình antivirus chém rồi

Dùng chương trình hiện file ẩn lên mà xem

minh_handsome

Có thể là do phân quyền, cũng có thể là thư mục không tồn tại, hay đây là short cut,... nhiều vấn đề gây nguyên nhân này lắm, thớt cài Teamviewer vào báo cho em cái ID và Pass em giúp cho.

youandme_blog

Có thể là do phân quyền, cũng có thể là thư mục không tồn tại, hay đây là short cut,... nhiều vấn đề gây nguyên nhân này lắm, thớt cài Teamviewer vào báo cho em cái ID và Pass em giúp cho. quả USB từ hôm in tài liệu file ở trong í về hôm nay cắm vào máy thì nó hiện ra thế chứ e chưa làm j em nó cả

quả USB từ hôm in tài liệu file ở trong í về hôm nay cắm vào máy thì nó hiện ra thế chứ e chưa làm j em nó cả Bác không làm gì sao nó bị dc? Đúng là topic chém gió.

Bác không làm gì mà bị thì cầm búa đi bảo hành là ok.

Darcell

có đọc kĩ không cậu,ngta nói là bị virus thịt mà.
trước tiên là pải tìm cách thịt lại mấy con virus đấy đã,rồi dùng phần mềm restore chương trình trong usb
Bác không làm gì sao nó bị dc? Đúng là topic chém gió.

Bác không làm gì mà bị thì cầm búa đi bảo hành là ok.

luongvancuoi18

Bác không làm gì sao nó bị dc? Đúng là topic chém gió.

Bác không làm gì mà bị thì cầm búa đi bảo hành là ok. Có thể máy ở tiệm photo dính đạn rồi lây cho cái usb cũng nên. Mình đoán là có thể do AV disinfect không sạch hay đã thịt nó rồi, chỉ còn lại cái shortcut .

Các chủ đề có liên quan khác