sonduong1220

Mình có 1 file powerpoint bị lỗi font, bôi đen vào thì trên khung hiện ra là VNI Times kéo xuống danh sách font thì có thêm font VNI-Times. Vào trong thư mục font của ổ đĩa C thì vừa có font VNI-Times, mình vừa thử tải và cài lại font VNI-Times nhưng vẫn bị lỗi. Không lẽ "VNI Times" và "VNI-Times" khác nhau cái dấu gạch giữa là 2 font khác nhau ah. Anh em nào biết tại sao chỉ giúp mình với. Thanks!

trangbeauty_103

Font chử khi hiện sẽ là VNI-Times không có font nào là VNI Times cả. Bạn có thể up file powerpoin lỗi lên xem nào.

xinhlaem01

trustin7111 Mình có 1 file powerpoint bị lỗi font, bôi đen vào thì trên khung hiện ra là VNI Times kéo xuống danh sách font thì có thêm font VNI-Times. Vào trong thư mục font của ổ đĩa C thì vừa có font VNI-Times, mình vừa thử tải và cài lại font VNI-Times nhưng vẫn bị lỗi. Không lẽ "VNI Times" và "VNI-Times" khác nhau cái dấu gạch giữa là 2 font khác nhau ah. Anh em nào biết tại sao chỉ giúp mình với. Thanks! loi font thi ban tai lai cai bo font chuan ve, tot nhat la ban click fai vao font VNI-Times moi tai ve do chon Istall cho khoi loi.

Các chủ đề có liên quan khác