timbandj

thử chơi và giải KẾT hộ em với...suy nghĩ mãi mà k sao nghĩ ra là tại sao.!!!!!!!!!!!!!!!

Dễ thôi bạn à:

Lúc đầu nó đưa ra các cây bài để mình chọn, mình chọn xong thì nó sẽ hiện ra các cây bài khác ( bạn xem video bạn đừng chọn 1 cây mà phải nhớ 2, 3 cây mới biết được mánh của nó ) xem như cây bài của mình chọn không có trong đó

Với video trên mánh của nó là

Lúc đầu J tép+J rô +Q tép + Q rô +K bích + K cơ

sau đó đổi toàn bộ thành J bích + J cơ + Q bích + Q cơ + K tép + K rô. các bạn chọn cây nào cũng biến mất

alochat123 Dễ thôi bạn à:

Lúc đầu nó đưa ra các cây bài để mình chọn, mình chọn xong thì nó sẽ hiện ra các cây bài khác ( bạn xem video bạn đừng chọn 1 cây mà phải nhớ 2, 3 cây mới biết được mánh của nó ) xem như cây bài của mình chọn không có trong đó

sau đó đổi toàn bộ thành J bích + J cơ + Q bích + Q cơ + K tép + K rô. các bạn chọn cây nào cũng biến mất Ak thì ra là vậy

H mới hiểu

Cuithbrig

mình cũng chưa hiểu mánh này. làm gì có chuyện đọc dc suy nghĩ

giờ mới biết.thanks

blue_dream_1212

demo111 thử chơi và giải KẾT hộ em với...suy nghĩ mãi mà k sao nghĩ ra là tại sao.!!!!!!!!!!!!!!!
mình click vào link có thấy gì đâu bạn ??

ngocanhvip2008

VoPhongHieu mình click vào link có thấy gì đâu bạn ?? mình cũng thế.. nó ra cái trang infor thôi chả thấy gì nữa

neu_1326

nói chung là nó lấy đi cả 6 lá bài hiện lên, và thay vào bằng 6 lá khác, tổng số quân bài đầu người la 12 con, nên 6:6 là chuẩn.

boys7x

3T-29 Chả thấy quái j nữa cả ?? ne bạn

---------- Bài thêm lúc 15:53 ---------- Bài trước là lúc 15:51 ----------

hoanghoa93 trò này ngày xưa ở lớp hay chơi , về sau bị lật mánh bạn giải KẾT giúp mình với

grass3110

Yes, nó đoán sai hết, thề(Cái trò đoán số ấy)

---------- Bài thêm lúc 17:02 ---------- Bài trước là lúc 16:48 ----------

demo111 ne bạn

---------- Bài thêm lúc 15:53 ---------- Bài trước là lúc 15:51 ----------

bạn giải KẾT giúp mình với Hướng dẫn tro Ảo thuật toán hoc: Ảo thuật gia đoán suy nghĩ của khán giả.

Đầu tiên bạn chuẩn bị: Một tấm bảng (hay 1 tờ giấy…), trên đó ghi ra những con số từ 0 đến 99 và bên cạnh những con số đó bạn vẽ lên những biểu tượng đó, một tấm bảng khác bạn dùng nó để ghi biểu tượng mà khán giả nghĩ.

Cách diễn:

Bạn nói với khán giả: hãy nghĩ về một con số có 2 chữ số, ví dụ như 15. Bây giờ bạn hãy cộng 2 chữ số của con số đó lại ví dụ: 1+5=6; kế tiếp, bạn lấy con số lúc đầu bạn nghĩ trừ đi con số bạn vừa cộng được, ví dụ: 15-6=9; và bây giờ bạn sẽ giơ tấm bảng vừa chuẩn bị lên cho khán giả xem và nói hãy nhìn vào tấm bản và nghĩ về một biểu tượng mà nó gần con số cuối cùng của phép toán trên ví dụ như số 9. sau đó bạn up tấp bảng đó xuông, và bạn lôi tấp bảng thứ 2 và vẽ cái biểu tượng khán giả nghĩ. Cuối cùng thì nó hoàn toàn chính xác.

Giải KẾT thủ thuật: Bạn hãy để ý rằng khi làm xong phép tính mà ảo thuật đưa ra thì sẽ được một con số luôn luôn chia hết cho 9 kể cả số 0 vì thế khi bạn vẽ các biểu tưởng ở bảng đưa cho khán giả hãy vẽ những biểu tượng mà gần những số chia hết cho 9 là có biểu tượng tương tự nhau.(Số nó đoán không phải là số mình ngĩ lúc đầu mà là kết quả cuối cùng of phép toán nó đưa cho mình)

*Lưu ý: Nếu chơi đông n` thì phải chuẩn bị nh` bảng vs các biểu tg khác nhau vì nếu không tất cả sẽ trùng 1 biểu tg=>lộ mánh

trecontimdoco

chưa hiểu lắm....nhưng phải công nhận mấy trò này hay thật ý
vodich2895 Yes, nó đoán sai hết, thề(Cái trò đoán số ấy)

---------- Bài thêm lúc 17:02 ---------- Bài trước là lúc 16:48 ----------

Hướng dẫn tro Ảo thuật toán hoc: Ảo thuật gia đoán suy nghĩ của khán giả.

Đầu tiên bạn chuẩn bị: Một tấm bảng (hay 1 tờ giấy…), trên đó ghi ra những con số từ 0 đến 99 và bên cạnh những con số đó bạn vẽ lên những biểu tượng đó, một tấm bảng khác bạn dùng nó để ghi biểu tượng mà khán giả nghĩ.

Cách diễn:

Bạn nói với khán giả: hãy nghĩ về một con số có 2 chữ số, ví dụ như 15. Bây giờ bạn hãy cộng 2 chữ số của con số đó lại ví dụ: 1+5=6; kế tiếp, bạn lấy con số lúc đầu bạn nghĩ trừ đi con số bạn vừa cộng được, ví dụ: 15-6=9; và bây giờ bạn sẽ giơ tấm bảng vừa chuẩn bị lên cho khán giả xem và nói hãy nhìn vào tấm bản và nghĩ về một biểu tượng mà nó gần con số cuối cùng của phép toán trên ví dụ như số 9. sau đó bạn up tấp bảng đó xuông, và bạn lôi tấp bảng thứ 2 và vẽ cái biểu tượng khán giả nghĩ. Cuối cùng thì nó hoàn toàn chính xác.

Giải KẾT thủ thuật: Bạn hãy để ý rằng khi làm xong phép tính mà ảo thuật đưa ra thì sẽ được một con số luôn luôn chia hết cho 9 kể cả số 0 vì thế khi bạn vẽ các biểu tưởng ở bảng đưa cho khán giả hãy vẽ những biểu tượng mà gần những số chia hết cho 9 là có biểu tượng tương tự nhau.(Số nó đoán không phải là số mình ngĩ lúc đầu mà là kết quả cuối cùng of phép toán nó đưa cho mình)

*Lưu ý: Nếu chơi đông n` thì phải chuẩn bị nh` bảng vs các biểu tg khác nhau vì nếu không tất cả sẽ trùng 1 biểu tg=>lộ mánh

cách lý giải đơn giản lắm: nhửng ký tự tương ứng với những chữ số trên là bội số của 9 hết đó mà. đường nào nó cũng đúng

alochat123 Dễ thôi bạn à:

sau đó đổi toàn bộ thành J bích + J cơ + Q bích + Q cơ + K tép + K rô. các bạn chọn cây nào cũng biến mất Thanks bác. giờ thì em vừa hiểu

Evin

cái trò này ngày trước mình cũng thử, chả hiểu vì sao nó làm được thế

giờ mới đọc cái topic này nghe mấy bạn giải KẾT mới hiểu được

thanks nhé

Các chủ đề có liên quan khác