lamvietphap

Tình hình là từ khi máy laptop của em cài lại windows thì k cài được Google chrome. Cài mấy chục lần cũng k được. Khi hỗ trợ về lỗi này lỗi 00000x3 chi đó thì nó bảo có phiên bản google chrome khác trên máy. mặc dù em đa dùng YU gở sạch. Mong các pro giúp đỡ em , ngay cả khi dùng bản portable cũng k được \

đây là cái lỗi khi cài

khi clixk vào cái thông báo trợ giúp này thì nó ra cái trang thế này http://support.google.com/installer/bin/static.py?hl=vi&os=6.1&iid={35AC6690-0699-B55F-604A-8EA07E76B979}&rd=1&source=gethelp&page=article_gro up.cs&ec.0=0x80040902&brand=CHNG&app.0={8A69D345-D564-463C-AFF1-A69D9E530F96}&ex.0=3&guver=1.3.21.111

tamthainguyen81

mọi người cho em hỏi với cấu hình máy em như vậy thì có chơi được men of war không hả tất cả người. tất cả người có thể giới thiệu vài game mà máy em có thể chơi được không

Loại CPU Intel Core i3-2310M Sandy Bridge

Tốc độ máy 2.10GHz (3 MB L3 cache)

Memory

Memory Type DDR3 1066Mhz (PC3-8500)

Dung lượng Memory 3GB (2GBx1+1GBx1)

HDD

Dung lượng HDD 500GB

Graphic

Video Chipset Intel HD graphics (Intel GMA HD)

Curney

superbooy tất cả người cho em hỏi với cấu hình máy em như vậy thì có chơi được men of war không hả tất cả người. tất cả người có thể giới thiệu vài game mà máy em có thể chơi được không

Memory

HDD

Dung lượng HDD 500GB

Graphic

Video Chipset Intel HD graphics (Intel GMA HD) chơi vô tư bạn ạ mình là một fan cuồng nhiệt của men of war assaul squald đấy.muốn chơi men of war online thì Phần mềm mình mình chỉ cho

Tieu_Li

thử vào Run gõ Regedit rồi tìm đến khóa Google chrome xóa hết đi, rồi cài lại thử xem sao?

Ho_Lj

bác cho kái cấu hình của em nó cái.

đây là lỗi cơ bản khi máy đang bị chặn bởi phần regedit của pb trước...minh vừa từng bị 1 lần của chương trình khác

trước hết bạn cần gỡ bỏ được key 35AC6690-0699-B55F-604A-8EA07E76B979

bạn nên dùng your uninstaller 2011 hay là MAGIX PC Check & Tuning để can thiệp sâu vào phần nhạy cảm của máy, thì may ra mới loại bỏ được key cũ

chúc ban thành công

minhthuy_250890

quảng cáo gì mấy bác ? em bị thật mới hỏi thôi...sao lại nói quảng cáo | để em test cách của mấy bá r` trả lời sau. tks all

---------- Bài thêm lúc 06:43 ---------- Bài trước là lúc 06:41 ----------

quyyenthe ông này quảng cáo bản thân thôi chứ cai crome thì làm gì có chuyện lỗi được sao mà k...bác k giúp thì thôi đừng nguy hiểm thế

7_spiders

tinhdoncoi902

vào regedit mà xóa cái khóa tồn tại của nó sao bạn không nói rõ hơn luôn đi. Mình cũng cần này. Liệu có phải do khi cài windows lại, bạn ấy vừa để nguyên không format ổ hệ thống ko?

---------- Bài thêm lúc 12:39 ---------- Bài trước là lúc 12:38 ----------

superbooy tất cả người cho em hỏi với cấu hình máy em như vậy thì có chơi được men of war không hả tất cả người. tất cả người có thể giới thiệu vài game mà máy em có thể chơi được không

Memory

HDD

Dung lượng HDD 500GB

Graphic

Video Chipset Intel HD graphics (Intel GMA HD) Phát cầu nhầm "chuồng" rồi nhá bạn

Memory

HDD

Dung lượng HDD 500GB

Graphic

Video Chipset Intel HD graphics (Intel GMA HD) đây k fai box hỏi game bạn à

Kynan

khi ban xoa het di roi tai ban moi nhat ve va truoc khi cai dat thi khoi dong lai may tinh la ok,minh cung bi truong hop nay roi

Các chủ đề có liên quan khác