HAKUNA_MATATA

mình mới chuyển sang dùng opera nghe tất cả người nói nhẹ và không hay đơ như ff.điều đó không sai nhưng kỳ lạ mình vào trang web nghe nhạc thì IDM của mình bắt down bài ý về và không nghe được nhạc nữa,mình vào download => options => bỏ chọn opera thì IDM không bắt down nữa nhưng mà thế thì IDM sẽ không bắt link khi mình muốn down một cái gì đó.

bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với.

onijuka_love

Bạn dùng IDM bản nào vậy, từ 5.19 là mình không thấy bị vậy nữa rồi.

Khi nó tự bắt link bạn có thể kick Cancel, làm vậy vài lần nó sẽ hiện bảng hỏi lần sau không bắt link ở trang đó bạn kick ok là được hay copy link trang bạn nghe nhạc rồi bật IDM >Option> File types> Bạn nhìn xuống gần cuốikick vào Edit list...>Add >paste địa chịa trang đó vào >ok

Derrell

dămxanh Bạn dùng IDM bản nào vậy, từ 5.19 là mình không thấy bị vậy nữa rồi.

Khi nó tự bắt link bạn có thể kick Cancel, làm vậy vài lần nó sẽ hiện bảng hỏi lần sau không bắt link ở trang đó bạn kick ok là được hay copy link trang bạn nghe nhạc rồi bật IDM >Option> File types> Bạn nhìn xuống gần cuốikick vào Edit list...>Add >paste địa chịa trang đó vào >ok mình dùng IDM 5.19 mà.kích Cancel cả chục lần rồi mà mình có thấy bảng gì đâu.và mình cũng làm thử cách 2 nhưng vẫn thế bạn à.còn nữa sao mình không thấy download IDM mỗi khi mình muốn down cái gì đó ở opra.

grchai1

Bạn vào Option> General >Chọn Use advanced browser integration > Restart rồi vào lại Option > General> chọn Detect new aplications that try to.... . Mà mình thấy Opera càng ngày càng chiếm nhiều ram hơn cả FF chứ không nhẹ đâu bạn.

Garrey

dămxanh Bạn vào Option> General >Chọn Use advanced browser integration > Restart rồi vào lại Option > General> chọn Detect new aplications that try to.... . Mà mình thấy Opera càng ngày càng chiếm nhiều ram hơn cả FF chứ không nhẹ đâu bạn. mình vừa làm như bạn rùi nhưng không được..mình vừa thử rồi nếu mở ít tab thì ff vs opera nặng như nhau nhưng khi mở nhiều tab thì opera nhẹ hơn rất nhiều.và đặc biệt mình chọn opera vì nó không bao giờ bị đơ khi mở nhiều tab.

thuy_bp75

nguyendungbn mình vừa làm như bạn rùi nhưng không được..mình vừa thử rồi nếu mở ít tab thì ff vs opera nặng như nhau nhưng khi mở nhiều tab thì opera nhẹ hơn rất nhiều.và đặc biệt mình chọn opera vì nó không bao giờ bị đơ khi mở nhiều tab. công nhận dùng opera nhẹ dùng không hay đơ như ff

mickeybull84

congvu90 công nhận dùng opera nhẹ dùng không hay đơ như ff vậy bạn cũng dùng opeara à.vậy bạn có bị lỗi như mình không.lỗi nghe nhạc or làm gì đó IDM bắt down và không nghe được.còn nữa khi muốn down cái gì về,kick chuột phải không thấy download with IDM???

nguyendungbn vậy bạn cũng dùng opeara à.vậy bạn có bị lỗi như mình không.lỗi nghe nhạc or làm gì đó IDM bắt down và không nghe được.còn nữa khi muốn down cái gì về,kick chuột phải không thấy download with IDM??? Mình cũng dùng opera mà, bản 11. Chỉ có IE với FF khi kick chuột phải mới có còn các trình duyệt khác không có đâu. Khi nghe nhạc hay xem phim trên Opera Idm cũng không hiện như trên FF mà nó chỉ hiện ở góc dưới thôi. Nếu của bạn vẫn bị thử chuyển sang IDM 6.03 xem sao.

Bran

dămxanh Mình cũng dùng opera mà, bản 11. Chỉ có IE với FF khi kick chuột phải mới có còn các trình duyệt khác không có đâu. Khi nghe nhạc hay xem phim trên Opera Idm cũng không hiện như trên FF mà nó chỉ hiện ở góc dưới thôi. Nếu của bạn vẫn bị thử chuyển sang IDM 6.03 xem sao. Thank bạn vừa rp nhiệt tình cho mình.mình vừa cài IDM 6.03 và không bị như vậy nữa.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Y Nghiên cứu về vấn đề học sinh lớp 10 trường THPT Hưng Yên gặp phải khi làm câu hỏi nghe hiểu trong phần bài tập nghe tiếng Anh và giải pháp khắc phục Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu vấn đề về âm vị học mà học sinh trình độ sơ cấp gặp phải trong phần nghe TOEIC Ngoại ngữ 0
V Tìm hiểu về các vấn đề mà giáo viên và học sinh trường THPT- Dân tộc Nội trú Đại học Lâm nghiệp gặp phải trong việc dạy và học phát âm Tiếng Anh: Nghiên cứu điều tra Ngoại ngữ 0
H vấn đề sinh viên năm thứ nhất Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Thanh Hóa gặp phải trong việc phát triển từ vựng để nói về các chủ điểm khác nhau Ngoại ngữ 0
E Các vấn đề giáo viên gặp phải trong việc dạy viết cho sinh viên chuyên tiếng Anh Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội và một vài hướng giải quyết Ngoại ngữ 0
N vấn đề gặp phải trong việc dạy và học kỹ năng nghe hiểu tiếng Anh của giảng viên và sinh viên năm thữ nhất không chuyên tại trường đại học Sao Đỏ và giải pháp khắc phục Ngoại ngữ 0
M Gặp vấn đề chuyển ngôn ngữ với SonyVaio Nhật Hỏi đáp Tin học 3
O Micro Gặp Vấn Đề Hỏi đáp Tin học 0
L Gặp vấn đề khó trong boot máy, mong mọi người giúp đỡ ! InterNet 6
Y Thưa bác sĩ, liệu những người đàn ông không cắt bỏ bao quy đầu có bị gặp phải vấn đề này không? Sức khỏe sinh sản 0

Các chủ đề có liên quan khác