các bạn ơi! Em mới mua 1 phần mềm có sử dung lisence bản quyền. Sau khi cài đặt xong e đã tạo 1 bản ghost. Khi máy lỗi e ghost laị liệu bản quyền có bị mất không ạ. Xin các bạn chỉ giáo dùm e vs ạ

Ruby_Thanh

các bạn ơi! Em mới mua 1 phần mềm có sử dung lisence bản quyền. Sau khi cài đặt xong e đã tạo 1 bản ghost. Khi máy lỗi e ghost laị liệu bản quyền có bị mất không ạ. Xin các bạn chỉ giáo dùm e vs ạ không mất được đâu yên tâm mà sài đi

saobangcodon_hs

không mất được đâu yên tâm mà sài đi Nhưng bác ạ. e coppy bản ghost đó sang 1 máy khác để test thử ( không dám test tại máy đó sợ bị lỗi thì ôi...xong). thì khi vào phần mềm đó nó vẫn đòi lisence bác ạ. không biết làm sao nữa

Nhưng bác ạ. e coppy bản ghost đó sang 1 máy khác để test thử ( không dám test tại máy đó sợ bị lỗi thì ôi...xong). thì khi vào phần mềm đó nó vẫn đòi lisence bác ạ. không biết làm sao nữa bởi vì cái bản quyền đó chỉ dành cho 1 máy bác đi cắm sang máy khác nó đòi KEY là chuẩn rùi Sợ mất bản quyền thì lấy lại cái KEY đó là xong ghi ra tờ giấy nào đó rùi chôn dấu nó đi

BLOG_Idol

phần mềm gì mà quan trọng thế bác.mà bác mua license cho một pc hay là nhiều pc ?

Jennis

Vấn đề là bác mua bản quyền phần mềm nào, có loại được có loại ko

a2pro_pm

ko mất bản quyền đâu bác,hồi trước em ghost lại trong đấy có cái BKAV bản quyền và không bị mất

Collin

có phần mềm nào lấy lại lisence được không ạ. e thử mấy cái rồi nhưng chả cái nào lấy lại được cả

Các chủ đề có liên quan khác