nuocmatcuada_89

em dg xài windows xp, em có 1file GHO của windows 7, bây giờ em có thể dùng onekey ghost thành windows 7 dc không ạ?

em mới biết xài máy tính có mấy tháng nên còn gà lắm ạ

thanh_thuong_tt

oke. cứ mở máy bình thường sau đó mở onekey lên chọn đg dẫn nó đến file ghost W7 cái là ngồi đợi nó xong thôi.

ngoctrang0108

gehenne12 em dg xài windows xp, em có 1file GHO của windows 7, bây giờ em có thể dùng onekey ghost thành windows 7 dc không ạ?

em mới biết xài máy tính có mấy tháng nên còn gà lắm ạ Bạn nên tham khảo ở đây trước lúc làm nhé:

thejedi203

hien9516 onekey là cái gì, bạn dùng hiren boot cho an toàn - Không biết là cái gì hả bạn.. Nó cũng là công cụ để Ghost đấy!

- Chủ topc có thể dùng cách đó hay dùng đĩa boot, cách nào cũng được.

- Lưu ý là sao lưu dữ liệu, chắc chắn là ghost đúng ổ và có File Ghost chuẩn.

Badden

one key như 1 dạng auto ghost được lập trình săn mình chỉ chuyện chọn đg dẫn đến file ghost rồi ngồi đợi máy tự động làm hết

angel_2571991

hien9516 onekey là cái gì, bạn dùng hiren boot cho an toàn sieuxayda_lkk onekey to chua nghe, nhung dung Hirden Boot la ghost binh thuong. hix mình thì chỉ biết dung onekey thôi ah

còn hirden thì ngu lắm ah. Dùng onekey thì dẽ dang hơn rất nhiều chỉ vài click là xong còn hirden thì hơi dài nên không nhớ vì mới cài được hai lần ah

lynk_chick1501

Dùng cái này OK lắm:Bạn nên tham khảo ở đây trước lúc làm nhé:

boy_codon_loveu

ok bạn ơi, chắc ăn thì make cái ảnh cho xp không đến lúc windows 7 ghost xong nó không ngon thì có cái mà ghost lại.

tj_xjnh

NOTRON ghost là tốtd nhất bạn à..cả năm nya mh dùng rồi chưa bị nỗi lần nào

Penn

Ghost thì được rùi, bạn biết dùng công cụ nào thì cứ dùng thui, mà quan trọng máy bạn có đủ cấu hình để chạy windows 7 hok đó chứ

chúc may mắn nha

sunkute

Ghost bt bạn nhé, khi Ghost là sẽ xóa hết tất cả dữ liệu ở ổ cài windows cũ, mà cụ thể ở đây là ổ windows XP của bạn

Denys

onkey ghost với dùng hirent boot ghost nó cũng như nhau thôi, có điều dùng onkey ghost thì nó tự động hóa cho hết ^^.

Các chủ đề có liên quan khác