nguyenhuu_chien

Ghost Windows 8.1 With Update 3 [x86-x64] Office 2013 - Full Soft (1/2015)
Information
  • Được làm từ windows 8.1 professional with Update 3 nguyên gốc từ MS.
  • Tinh chỉnh regedit, tối ưu,... để windows được dùng với hiệu suất tốt nhất. Ngoài ra không lượt bỏ bất cứ thành phần nào để giwux tính tính ổn định của windows
  • Bản ghost đã Cr-ack trước khi tạo ghost và trong quá trình bung ghost nếu bị nhả Cr-ack hãy dùng KMSpico nhé.
  • Không cá nhân hóa bất kì thành phần nào của windows nhằm người dùng cảm giác thoải mái nhất.
  • Bản full soft này mình không cài c++ và netfx 4.5 nên bạn nào cần thì vào C:\Soft để cài đặt nhé. 1 click vào phần mềm sẽ cài.
  • Add Full Font VNI. Cài thêm DirectX 11 hỗ trợ cho các bạn chơi game tốt hơn!

Screenshoots

DOWNLOAD
Fshare
Bản 32 bit: (3.65GB)
Bản 64 bit: (4.85GB)
Up.4share
Bản 32 bit:
Bản 64 bit:
MD5
Bản 32 bit: 78D9FD61 - 747625E5 - CFBA6FB0 - F63A6F30

Bản 64 bit: B20874DA - D21B4751 - AFAD09A8 - DDA7645D

• Chú ý:

• Bản ghost này chỉ dùng driver của windows nên ai thiếu cài bổ xung nha.
  • Trong quá trình dùng thường xuyên dọn rác, chống phân mảnh,... để máy luôn ở trạng thái tốt nhất.
  • Nếu bị lỗi cứ quay clip hay chụp ảnh post lên đây sẽ có người giải quyết cho nhé.
  • Có 1 số soft như foxit reader mình không dùng phiên bản mới nhất mà dùng bản cũ vì chì để đọc file PDF nên không cần update mới nhất nha

• Nguồn: PBM

maianhngoc1987

làm sao để unikey nó khởi động cùng windows vậy? e mới cài windows 8.1 (không phải bản ghost này) nhưng nó toàn không khởi động cùng máy thôi

bichop32h

làm sao để unikey nó khởi động cùng windows vậy? e mới cài windows 8.1 (không phải bản ghost này) nhưng nó toàn không khởi động cùng máy thôi Tisk như thế này bạn

minhtoanwave

bản này bác lấy bên phienbanmoi à.

Mình đã dùng thử và thấy rất mượt nhé!ko bị lỗi 100% disk nữa. Đánh liên minh không bị tụt fps.

Chỉ có điểm trừ duy nhất là vừa ghost xong thì idm báo fake serial ngay nên hơi khó chịu.

kesitinh

làm sao để unikey nó khởi động cùng windows vậy? e mới cài windows 8.1 (không phải bản ghost này) nhưng nó toàn không khởi động cùng máy thôi bạn dùng bản này có unikey khởi động cùng rồi nhé.

mà nếu dùng cho bản khác thì bạn down cái startup delayer về cài đặt add unikey vào là ổn.

kieu_lien215

Không biết bản này có bị full ổ C sau khi sử dung mặc dù đã tắt system protection, và cho xin link tenlua chứ fshare với 4share không kiếm được acc @@

Các chủ đề có liên quan khác