tranlongtuong

Chưa ra hết hì tất cả người chờ 1 2 hum nữa nhé ~~ truyện mình viết được hơn tháng rồi mà chưa dám post

Minh sẽ cố gắng viết thêm ~

klaight Chưa ra hết hì tất cả người chờ 1 2 hum nữa nhé ~~ truyện mình viết được hơn tháng rồi mà chưa dám post

Minh sẽ cố gắng viết thêm ~ Là cậu viết à haha tài nhĩ có tiềm chất làm nhà văn đấy

ginani_gia

hí hí không ngờ lại được ủng hộ thế tks 4 reading ^^

---------- Bài thêm lúc 13:01 ---------- Bài trước là lúc 13:00 ----------

NEO_X là bạn viết à, hơi ảo so với quy định, viết hay lắm có tố chất của nhà văn, thanks Có cả quy định ảo nữa hả bạn ~~

---------- Bài thêm lúc 13:09 ---------- Bài trước là lúc 13:01 ----------

autorun.inff Là cậu viết à haha tài nhĩ có tiềm chất làm nhà văn đấy

Bạn lên Google search đảm bảo chỉ có Blog, Me, Fb of mình và 2 thằng bạn trong truyện có thôi không hề còn có ai có bản quền ~

quyquang61

đọc xong part VI mình thấy 4 điểm nghi vấn,1 là tại sao chủ thớt tức là Công lại đào hoa với được làm anh hùng cứu mĩ nhân,2 là 2.5 triệu đổi lấy bao nhiêu chuyện liền

và còn 3 là điểm mang ipad lên face book lại còn cả vn-z

ít thấy đứa nào mê face book lại mê Forum của chúng mình cả,4 là mình viết là part VI nhưng mới có part V mà tất cả người vẫn đọc đến tận đây không nghi ngờ gì,trình độ chém còn non,phải quăng gạch cảnh cáo

zodiacour

đọc được 2 phần rồi T_T, cố gắng sẽ đọc hết, bác post trọn bộ đi nhé

phuongtd168 Chưa đọc nhưng chuyện bạn hay đó

Phát huy nhé chưa đọc mà lại thấy hay,nếu một người chưa đọc bài của bạn mà vẫn thank thì người đó đang lấy lòng của bạn.

kan8184

bboy_baby_milo chưa đọc mà lại thấy hay,nếu một người chưa đọc bài của bạn mà vẫn thank thì người đó đang lấy lòng của bạn. Nta gọi đó là động viên chư không phải lấy lòng

Một 2pic cần có những cmt như thế để chủ 2pic phụ thuộc vào đó mà phát triển 2pic

Chúng ta cần những cmt đó hơn thay vì đá và gạch bác ạ

miuxinh241

orirami bai viet hap dan day. thank nhe..................................co gang phat huy cho moi nguoi part tiep theo nhe Lần sau cmt thì viết chữ có dấu nhé bác, không bị ra đảo như chơi ấy

Các chủ đề có liên quan khác