Mình đang sử dụng hệ điều hành Windows 7. Thỉnh thoảng màn hình bị tắt đen xì 2-3 giây ( màn hình vẫn hoạt động nhưng không có hình ảnh) sau đó hiện lại kèm theo thông báo dưới góc màn hình ''Display driver stopped responding and has recovered '' .Bạn nào có cách khắc phục lỗi này chỉ mình với.mình đang dùng compag presario cq40.

mrwobjn

Chỉnh lại độ sáng màn hình full & cài lại driver vga mới nhất.

Trình điều khiển hiển thị hình ảnh của bạn có vấn đề.có thẻ do windows chưa được Cr-ack hoàn toàn.bạn download windows 7 loader về mà Cr-ack lại nhé.

bear_hbu

Trình điều khiển hiển thị hình ảnh của bạn có vấn đề.có thẻ do windows chưa được Cr-ack hoàn toàn.bạn download windows 7 loader về mà Cr-ack lại nhé. Lỗi trên không phải Windows Die. Theo như bạn ấy mô tả thì do Driver Vga thôi. Bạn cài lại nhé.

caukia2tek

nhưng mình tưởng cài windows 7 nói cài sẵn driver rùi mà Win7 đời hỏi có cấu hình tối thiểu để chạy Areo, máy ban không update driver để đạt cấu hình tối thiểu thì nó lỗi là thường, bàn cập nhạt driver nhanh đi

hhungcodon123

nhưng mình tưởng cài windows 7 nói cài sẵn driver rùi mà Windows 7 tự nhận Driver nhưng bạn cũng nên cài Driver chuẩn và mới nhất cho nó thì mới hoạt động tốt nhất được.

Ramsey

vào đây chọn driver cho máy của bạn nhé

chú ý chọn Graphics nhé

here."http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/softwareCategory?os=4062&lc=en&cc=us&dlc=en&sw_lan g=&product=3786474

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Pháp luật Việt Nam về giải quyết tranh chấp thương mại điện tử đáp ứng nhu cầu của hiệp định thương mại tự do EVFTA Luận văn Luật 0
D Tài liệu ôn thi agribank 2019 đề thi và đáp án giải chi tiết Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
N Tiếp thị liên kết cần gì? Giải đáp thắc mắc SEO - Marketing Online 0
D Đề thi + đáp án thi công chức tiếng anh tỉnh quảng ngãi 2017 (full + giải thích chi tiết) Ngoại ngữ 0
D Đề thi thử THPT 2018 môn Toán Đề megabook 2018 Đề 13 File word Có đáp án Có lời giải chi tiết Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
H Giải pháp phát triển nguyên liệu bông đáp ứng nhu cầu ngành dệt may Việt Nam đến năm 2010 Luận văn Kinh tế 0
S Giải pháp đầu tư tại Công ty Dệt - May Hà Nội nhằm đáp ứng yêu cầu xuất khẩu sang thị trường Mỹ Luận văn Kinh tế 0
R Thực trạng và giải pháp phát triển dịch vụ logistics của Việt Nam đáp ứng yêu cầu hội nhập kinh tế quốc tế Luận văn Kinh tế 0
D Tuyển tập 40 đề thi thử môn tiếng anh THPT hay nhất có đáp án và giải thích chi tiết Các kỳ thi Tiếng Anh 0
F Forex là gì? Nơi bàn luận, giải đáp thắc mắc về Forex! Kinh nghiệm khởi nghiệp 104

Các chủ đề có liên quan khác