andychuot

2 thằng 2 chức năng khác nhau, 1 cái dùng để down http hay fpt, còn cái còn lại down (up) torrent, xài cả 2 luôn đi, phân vân gì nữa

vukien23

loã bạn ta nói cái đó pro hơn IDM kiu ta bỏ IDM ta không biết nên vào đây hỏi

mr_Ro

nhung cái utorrent toàn tiếng anh có cách nào chuyển sang tiếng việt không CÓ . Tải gói language pack trên trang chủ của nó

chip_xinh

Tiếng Anh chắc cũng toàn mấy từ thông dụng mà , xem hướng dẫn trên mạng cũng biết sài thui ak

Tuari

loã bạn ta nói cái đó pro hơn IDM kiu ta bỏ IDM ta không biết nên vào đây hỏi 2 cái cơ chế tải khác nhau sao mà giống được. IDM tải link direct còn utorrent tải torrent thôi

traicodon_bb

Đặt ngôn ngữ tiếng việt trong windows thì khi cài nó down language pack tiếng việt. Không thì down language pack từ trang chủ. Thấy cái title đang định vào ném gạch

thớt hỏi nuôi gái hay nuôi chó ae còn bít chứ 2 cái kia sử dụng 2 giao thức khác nhau , dùng chung đâu mà chọn cái nào. torrent chỉ down link torrent thôi

ki_en

oh2 vậy Thank các bạn sẳn tiện cho hỏi lun sao cái máy nhà em không vào được youtube

cachua_k0hat

cái gì IDM có, thì uTorr có. còn uTorr có thì IDM chưa chắc có để mà tải :v.

Cơ mà bác hỏi hai cái liên qua nhau quá. Giá mà hỏi Orbit hay IDM, uTorr hay BitTorr hay Vuze.

ntt12686

đợi IDM ra bản 10.0 sẽ hỗ trợ luôn cả torrent , lúc đó bạn khỏi phải phân vân nha

nhung cái utorrent toàn tiếng anh có cách nào chuyển sang tiếng việt không Mình đang dùng bản 3.3 có tiếng Việt luôn mà. Bạn vào Options --> Preferences --> General bên tay phải chỗ Languages bạn xổ xuống chọn tiếng Việt. khởi động lại chương trình là tiếng Việt à

Các chủ đề có liên quan khác