Burrell

add key vô bình thường mà

click vào more--> option-->about...--> ấn vào reg key thui

Khi bạn copy key, mở phần đăng ký vô thì nó tự add, nếu chưa copy thì lấy gì cho nó add

dinhtieuky bác nào biết cách điền key cho tera copy pro 2.1 chỉ giúp mình với. cách của thằng trên cũng là 1 cách

còn 1 cách nữa:

B1. Copy toàn bộ đoạn mã trong tệp đuôi .txt có tên là Serial ...

B2. Vào thư mục mà bạn vừa cài đặt TeraCopy click vào biểu tượng có tên EnterKey ấn crtl+V, rồi ấn ok -> MISSON COMPLETE

PS: cũng muốn sẻ chia chút ít kinh nghiệm có được

ablyboy

thank các bác,nhưng em nghĩ cái này k nên sài vì có thể gay lỗi dữ liệu vì quá nhanh

boy_pro_vjp95

trinhxd01 thank các bác,nhưng em nghĩ cái này k nên sài vì có thể gay lỗi dữ liệu vì quá nhanh bạn nói đúng đó theo tuì tốc độ chuyển tải file của Windows 7 là tốt nhất rồi nên không cần dùng Tera Copy hỗ trợ đâu.

khi copy 1 file nhỏ thì chậm kinh khủng và có vẻ để kích hoạt cho teracopy chạy rất lâu . Mình copy 1 file .dll trong ổ C: mất hơn 1 phút thật là kinh khủng.

Tuy nhiên copy phim thì nhanh hơn thiệt. Gặp file trùng tên thông báo lằng ngoằng quá

---------- Post added at 10:46 ---------- Previous post was at 10:46 ----------

Super Spy cách của thằng trên cũng là 1 cách

còn 1 cách nữa:

B2. Vào thư mục mà bạn vừa cài đặt TeraCopy click vào biểu tượng có tên EnterKey ấn crtl+V, rồi ấn ok -> MISSON COMPLETE

PS: cũng muốn sẻ chia chút ít kinh nghiệm có được gọi ai là thằng .

good_friends801

Super Spy cách của thằng trên cũng là 1 cách

còn 1 cách nữa:

PS: cũng muốn sẻ chia chút ít kinh nghiệm có được cả 2 cách trên đều không được, lệnh crtl+V là lệnh paste thôi mà, nó chỉ paste file .txt vào đó thôi, còn biểu tượng EnterKey là file .exe làm sao paste vào nó được.

Ferguson

ủa...sao mình cài vào nó có bảo hỏi key đâu dùng vẫn bình thường mà.....mà không có key thỳ có sao đâu nhỉ

cũng với câu tương tự.Em hỏi thêm là bản pro khác gì so với bản Free (biết là khác nhưng không biết khác chỗ nào)

take999 cả 2 cách trên đều không được, lệnh crtl+V là lệnh paste thôi mà, nó chỉ paste file .txt vào đó thôi, còn biểu tượng EnterKey là file .exe làm sao paste vào nó được. bạn spam hả hay là không hiểu thật

mở file txt lên copy nội dung trong file đó

mở enterkey.exe paste vao

ok

huyentran080789

phamphamphuong ủa...sao mình cài vào nó có bảo hỏi key đâu dùng vẫn bình thường mà.....mà không có key thỳ có sao đâu nhỉ Nếu chưa có key thì nó có cái nút Get full phiên bản khi bạn mở cửa sổ đầy đủ

Full phiên bản thêm chức năng copy tới nhiều đích cùng lúc thôi, ngoài ra mình không biết còn gì khác ko

Nói về tốc độ copy thì mình thấy windows 7 > xp > vista. Nhiều lúc xài vista để copy file vô usb chậm dã man, ức chế

keo_que2007

thangcohuthtd1 add key vô bình thường mà

click vào more--> option-->about...--> ấn vào reg key thui

Khi bạn copy key, mở phần đăng ký vô thì nó tự add, nếu chưa copy thì lấy gì cho nó add Chuẩn mem

thanks

take999 cả 2 cách trên đều không được, lệnh crtl+V là lệnh paste thôi mà, nó chỉ paste file .txt vào đó thôi, còn biểu tượng EnterKey là file .exe làm sao paste vào nó được. được tui thử rùi ok lắm !!!!!!

---------- Bài thêm lúc 16:48 ---------- Bài trước là lúc 16:45 ----------

lamqsba Nếu chưa có key thì nó có cái nút Get full phiên bản khi bạn mở cửa sổ đầy đủ

Full phiên bản thêm chức năng copy tới nhiều đích cùng lúc thôi, ngoài ra mình không biết còn gì khác ko

Nói về tốc độ copy thì mình thấy windows 7 > xp > vista. Nhiều lúc xài vista để copy file vô usb chậm dã man, ức chế bạn nên mang cpu ra tiệm để kiểm tra, nếu không có lỗi gì thì bảo họ nâng cấp phần cứng lên để cài windows 7 vào mà dùng !!!

Các chủ đề có liên quan khác