khoadalat

Mình mới học xong năm 1 Trung Cấp CNTT nhưng không được học về bên cài win.

Bạn nào có thể chỉ dẫn 1 cách rõ ràng và các phần mềm cần dùng.

Thank nhiều

bác có thể cài windows bằng đĩa or usb cũng dc.

vào xem chỉ dẫn chi tiết lun ha.

dathao_a4

- Cách cài Win, xem 2 trang này:

- Các Phần mềm sau khi cài Win, nó phụ thuộc vào mục đích người dùng. Bạn nên tham khảo ở box Phần mềm đi.

nhan_x5

Trong 1 năm đó sao bạn không học cách cài trên Internet

Trường dạy CNTT mà không cho học viên biết cách cài máy! Bạn học Đồ Họa ah!

bongxu211

bạn mua cái đĩa xp cài vào ổ dvd cứ next next đến đoạn điền product key thì bỏ qua để Cr-ack sau bạn ạ

gau_buppi

K Cần Học cũg bík, Mình nghĩ bạn tham gia vnzoom nhìu sẽ tốt hơn nhìu đấy

Shan

Cài windows là cái cơ bản với dân IT, nếu bạn mày mò máy tính nhiều thì sẽ phải đối mặt với chuyện cài win. Trường học chả có nghĩa vụ dạy bạn đâu, tin học tự học mới hiệu quả, đâu pải lúc nào cũng giáo trình.

đùa hay thật vậy , trường gì kì thế , hay là nó đễ quá cho nên giáo viên không dạy , bạn tìm hiểu đi cài windows dễ lắm

Caine

K Cần Học cũg bík, Mình nghĩ bạn tham gia vnzoom nhìu sẽ tốt hơn nhìu đấy Không cần học cũng biết chuyện mình mới nghe lần đầu!

phuocli2005

Mình mới học xong năm 1 Trung Cấp CNTT nhưng không được học về bên cài win.

Bạn nào có thể chỉ dẫn 1 cách rõ ràng và các phần mềm cần dùng.

Thank nhiều Bạn học CNTT mà không biết dùng Google search cho thắc mắc của bạn sao? Có tất cả cho bạn đấy! Thay vì post rồi chờ trả lời bạn dùng GG là có ngay. Bạn thử tìm với các từ khóa:

- Cách cài đặt windows XP (Win 7) từ CD.

- Các bước cài đặt windows XP (Win 7) từ CD.

- Những chương trình cần thiết cần cài cho windows XP

- Những phần mềm cần cài đặt trên máy tính...

Cearbhall

Không cần học cũng biết chuyện mình mới nghe lần đầu! ý là k qua trường lớp, còn cái gì chả cần học hỏi hay có kiến thức nền tảng mới tự làm k cần chỉ dẫn được. Học CNTT nên lên Vnz nhiều bạn à ở đây nhiều kiến thức rất hay Mình k chuyên về CNTT mà cũng có kiến thức đủ dùng cho 3 cái vụ này

jbhoan82

cài dễ như cài game ấy mà Chưa cài xong windows thì lấy đâu ra nền tảng để chơi game hả ku

ý là k qua trường lớp, còn cái gì chả cần học hỏi hay có kiến thức nền tảng mới tự làm k cần chỉ dẫn được. Học CNTT nên lên Vnz nhiều bạn à ở đây nhiều kiến thức rất hay Mình k chuyên về CNTT mà cũng có kiến thức đủ dùng cho 3 cái vụ này Nói thật nhé: Đừng quá đề cao VNZ khiến các Mod cảm giác mắc cở. Câu nói "Học CNTT nên lên VN-zoom" là của những người... chưa biết gì về CNTT. Nói vậy người ta cười mình thêm! Xin lỗi vì mình vừa quá thẳng! Mình cũng là một thành viên của VNZ mà!

Không cần học cũng biết chuyện mình mới nghe lần đầu! ý mình nói là k cần học ở trường lớp nhé bạn. có thể tự mò, thông qua bạn bè, diễn đàn. => mình nghĩ như thế sẽ dễ tiếp thu và ghi nhớ hơn học = sách vở ấy.

huynh_bao5

Chả có trung tâm hay trường ĐH CD nào dạy cái môn Cài windows này

Có chăng là mấy chỗ dạy nghề thôi . Bạn chịu khó lên mạng xem có rất nhiều chỉ dẫn rồi vọc theo . ! 2 lần là quen ngay

nghinang2010

Chả có trung tâm hay trường ĐH CD nào dạy cái môn Cài windows này

Có chăng là mấy chỗ dạy nghề thôi . Bạn chịu khó lên mạng xem có rất nhiều chỉ dẫn rồi vọc theo . ! 2 lần là quen ngay Thêm một... thầy rùa Spam nữa!

Nói thật nhé: Đừng quá đề cao VNZ khiến các Mod cảm giác mắc cở. Câu nói "Học CNTT nên lên VN-zoom" là của những người... chưa biết gì về CNTT. Nói vậy người ta cười mình thêm! Xin lỗi vì mình vừa quá thẳng! Mình cũng là một thành viên của VNZ mà! Theo bạn CNTT gồm những gì Mình nói thật, k lên ketnooi.com/forum mình chẳng biết được những cái cơ bản về AV, về win, Các loại key của win, pts, mod giao diện.. đủ cả... Thế theo bạn đấy có pải CNTT k? mình k quá đề cao 1 cái gì. Bạn nhìn vào chữ NÊN nhé. Tức là bạn ấy nên lên 1 diễn đàn nói về những vấn đề này để học hỏi và gợi ý ở đây là ketnooi.com/forum. Ngoài ra còn đầy diễn đàn khác, mình có bảo cái nào là nhất đâu mà cười mình Bạn chỉ ra chỗ đáng cười cho mình xem

phuocli2005

Thêm một... thầy rùa Spam nữa! Bạn ấy nói đúng chứ sao Trường nào dậy cài windows @@ trước h mình quen mấy a chị học CNTT có được dậy đâu. Những cái ấy tự vọc thôi

Các chủ đề có liên quan khác