Sidwell

Chào các anh chị!

Em là một người dân miền núi. Điều kiện tiếp cận công nghệ thật khó. Em lại không biết ngoại ngữ nữa. Nhưng em rất đam mê công nghệ. Em chẳng biết làm ntn. Đối với các anh chị là vấn đề nhỏ, nhưng đối với en thì… chắc các anh chị hiểu rồi. Em có mua lại cái máy tính cũ với giá 2,6 triệu. Người ta bật cái CPU-Z lên cho em xem. Nhưng em chẳng hiểu cái gì. Cảm phiền các anh chị giải KẾT giúp em.

Em xin chân thành Thank các anh chị!

con này khá là cùi, mà khá là mắc thì phải

bạn nâng cấp thêm 1 thanh ram đi, ra mua thanh 2G khoảng 300k, thay thanh 512 đó đi

bạn lỡ mua rồi thì thôi vậy

richkichau99

2.6 triệu thì như thế là đúng thôi.mà sao phải miền núi với miền xuôi nhỉ.miền núi giờ dùng toàn PC 15 củ trở nên thôi

Derrall

Xin Thank các anh chị!

Ai cũng muốn có được máy tốt để sử dụng. Nhưng..."cây mỗi hoa, nhà mỗi cảnh" đúng không các anh chị? Số là GĐ em điều kiện nên chỉ sắm được cho mình như thế. Hơn nữa còn bao nhiêu vấn đề ở phía trước khi em theo đuổi công nghệ. Nào là hệ điều hành, lập trình, tiếng Anh... Nhiều lúc em tự hỏi Không biết bao giờ mình mới có thể sử dụng máy tính đây? Đấy là chưa kể mình có thể kiếm tiền từ máy của minh. Em biết là xa vời nhưng em không muốn từ bỏ.

Em xin chân thành Thank các ý kiến đóng lũy của các anh chị.

quangthien_cntt

dinhxuansang con này khá là cùi, mà khá là mắc thì phải

bạn nâng cấp thêm 1 thanh ram đi, ra mua thanh 2G khoảng 300k, thay thanh 512 đó đi

bạn lỡ mua rồi thì thôi vậy nghĩ sao vậy trời DDR mà nâng cấp lên 2G cũng tốn mớ tiền đấy bác, đó là phải mua 2 thanh 1G mới thành được 2G , giá 2 thanh 2G chắc cũng 600k mà không biết bảo hành được 1 tháng không nữa , với lại loại main cũ như vậy có nâng cấp lên 2G không biết có hỗ trợ độ bus không .

mình nể phục chủ topic đấy , cố gắng lên bạn , lúc trước mình cũng như bạn vậy ấy mà , thôi thì cái giá đó là ở miền núi thì chắc là đúng ( mà ở đâu vậy bác ) nếu ở chỗ em thì để em kiếm cho cái khác ngon hơn mà giá cũng = đó thui

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
C Vai trò của nhân viên công tác xã hội trong việc giúp đỡ gia đình có trẻ tự kỷ tiếp cận với nguồn lực hỗ trợ ( Nghiên cứu thực hiện tại địa bàn huyện Văn Giang, Hưng Yên) Văn hóa, Xã hội 2
P Topic tư vấn Nguyện vọng bổ sung nhóm ngành Công Nghệ [ A/c sinh viên giúp đỡ ] Sinh viên chia sẻ 2
A Giúp đỡ mình tìm 1 số công thức tính nhanh thường xuyên phải sử dụng trong Hóa học thi ĐH khối A, ba Sinh viên chia sẻ 2
T Giúp đỡ bảo hiểm sức khỏe công ty doanh nghiệp Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
B Tải file trên mạng về bị lỗi quét virus không thành công nhờ mọi người giúp đỡ Hỏi đáp Tin học 11
T Xin giúp đỡ hướng nghiên cứu đề tài công nghệ thông tin Sinh viên chia sẻ 0
T Nhờ anh em giúp đỡ Fix lỗi này khi cài Office 2007 - Đã thử nhiều cách nhưng chưa thành công Thủ thuật tin học 12
S Xin giúp đỡ!! Gấp!!! Gấp!!! Gõ công thức Toán học trong mail InterNet 8
L [Thắc mắc/Hỏi] Cần giúp đỡ về AIMP2 công cụ hổ trợ nghe nhạc và thu âm Thủ thuật tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác