Khi mình bật mp3 lên thì bình thường vẫn chạy nhưng dạo này cai idm nó bắt dow về mới chạy được . các bạn giúp mình với .Hình ảnh đây cac bạn .

nhimlun_hacker

úp lại ảnh đi bạn, bạn úp như thế thì chỉ có một mình bạn xem thôi chứ chẳng ai xem được đâu.

Bạn nghe nhạc trực tuyến phải không, nếu như thế thì chắc máy bạn thiều phần bổ trợ gì đó rồi. nó có báo thiếu trình cắm hay gì không bạn

kh0x47

theanh1107 Khi mình bật mp3 lên thì bình thường vẫn chạy nhưng dạo này cai idm nó bắt dow về mới chạy được . các bạn giúp mình với .Hình ảnh đây cac bạn .
bật IDM vào options chọn thẻ file type rồi xóa chử mp3 và mp4 rồi ok

vtb_thuan

bạn gỡ ra cài lại bản khác là ok liền

mình cũng bị như bạn, xóa file type hay thêm vào mục k cho tự động down thì sau này mún down bài khác cũng k được

mình cài lại bản silent và dùng rất ok.

thks các bạn nhiều nhé .Mình mới tham gia diễn đàn nên còn hơi gà ....Ah mà nút thank ở chỗ nào vậy ,mình tìm mà không thấy ???? thksss

Ah mình hỏi là lúc mình post ảnh lên không được mà chỉ post theo kiểu đường link như bài viết mà mình gửi trên thôi ,không gửi đuợ hình ảnh hiện ra luôn trên diễn đàn như của bạn liokocode ? các bạn chỉ cách giúp mình với ...

theanh1107 thks các bạn nhiều nhé .Mình mới tham gia diễn đàn nên còn hơi gà ....Ah mà nút thank ở chỗ nào vậy ,mình tìm mà không thấy ???? thksss

Ah mình hỏi là lúc mình post ảnh lên không được mà chỉ post theo kiểu đường link như bài viết mà mình gửi trên thôi ,không gửi đuợ hình ảnh hiện ra luôn trên diễn đàn như của bạn liokocode ? các bạn chỉ cách giúp mình với ... viết 5 bài mới thanks đươc

muốn post ảnh thì khi post ảnh nó có ghi link cho diễn đàn đó, copy link đó post lên đây

bun_ny_girl930

theanh1107 thks các bạn nhiều nhé .Mình mới tham gia diễn đàn nên còn hơi gà ....Ah mà nút thank ở chỗ nào vậy ,mình tìm mà không thấy ???? thksss

Ah mình hỏi là lúc mình post ảnh lên không được mà chỉ post theo kiểu đường link như bài viết mà mình gửi trên thôi ,không gửi đuợ hình ảnh hiện ra luôn trên diễn đàn như của bạn liokocode ? các bạn chỉ cách giúp mình với ... muốn chèn ảnh vào bài viết thì thêm thẻlink ảnh là được/

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác