vay_xep_li2007

các bạn giúp e với. PC của em cứ copy rồi paste file trong máy tính là nó lại báo thế này " File integrity violated".Em cài lại windows rồi nhưng chỉ được 1 ngày lại bị như thế rồi được 1 -2 ngày dùng các phần mềm nó lại báo thiếu file "dll".em đổi đĩa windows khác cũng bị như thế.Tốc độ mạng thì chậm hẳn (em dùng card mạng dời).

E chả biết làm sao nữa.Mong các bạn chỉ giúp e vs

pik_pum

bạn xem trọng máy có cài các phần mềm tăng tốc copy không thì gỡ nó ra (có thể là teracopy bị lỗi)

Tyce

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ bạn xem trọng máy có cài các phần mềm tăng tốc copy không thì gỡ nó ra (có thể là teracopy bị lỗi) minh gỡ ra rồi mà nó vẫn vậy

wait_there2000

File integrity violated lỗi này bạn gỡ Tera Copy ra, hôm bữa mình cĩng bị vầy, bạn thử lại xem sao.

Oliverios

bạn tải phần mềm diệt virut mới nhất về quyét toàn bộ ổ cứng, có thể do virut còn trong các ổ đĩa còn lại.

chúc bạn thành công!

Finegan

xóa tera dùng YU cho sạch nhé, rồi khởi động lại máy xem thế nào, mà chuyện tera chắc không liên quan đến mạng chậm...

hoangduongh4 Em cài lại windows rồi nhưng chỉ được 1 ngày lại bị như thế rồi được 1 -2 ngày dùng các phần mềm nó lại báo thiếu file "dll".em đổi đĩa windows khác cũng bị như thế.Tốc độ mạng thì chậm hẳn rất có thể là do virut bạn à, thử down kaspersky phiên bản dùng thử mới nhất về dùng thử xem sao.

Dong_Yul

các bạn ơi.e không mo dc YU lên để mà gỡ tatra nữa.Nó báo lỗi.E cài kaper cũng không mở dc lên lun.Gỡ bằng Control Panel cũng không dc.hix chả biết sao nữa

Các chủ đề có liên quan khác