kitten_linhchi

Tình hình em mới mua cái đĩa DVD . Em dùng WinAVI Video Converter cover file .avi của em thành file DVD để chép vào đĩa em dc 2 thư mục VIDEO_TS và AUDIO_TS . sau đó em dùng Free Disc Burner để bur vào đĩa thì ok . Em lấy đĩa ra và chạy xuống nhà đút vào đầu DVD thì nó báo là Unknows Disk . Em lấy đĩa ra cho vào laptop thì nó nhận chạy ổn . Lỗi này là thế nao ạ . Mong các bạn giúp mình nhé

P/S : Mình vừa test đầu đĩa và thấy các đĩa DVD khác đều chạy. Nên mình nghĩ cái đĩa DVD của mình nó bị lỗi đấy ạ

nó báo bạn chưa làm nhản cho đĩa đó bạn. mình dùng ConvertXtoDVD 4 thấy cũng được lắm. ghi đỉa xong bỏ vào đầu đĩa là chạy ro ro luôn

puppy_kimnguu06

nó báo bạn chưa làm nhản cho đĩa đó bạn. mình dùng ConvertXtoDVD 4 thấy cũng được lắm. ghi đỉa xong bỏ vào đầu đĩa là chạy ro ro luôn

Thế hả . cãm ơn bạn nhiều nhé

Siarl

"giúp em ghi đĩa " rồi tự trả lời thê này thì ....

h tìm cái DVD nào đầu DVD bạn đọc được mang vào máy khác có đọc được ko? kiểm tra cả trên laptop nữa nhé

timbaland_3107

đừng ỷ mình biết nhiều mà đi cười người #. hồi trước bạn cũng như người ta thui. người ta k biết ng ta hỏi, bạn trả lời sao mà còn cười người ta

Các chủ đề có liên quan khác