go_kien

máy nhà em là dell 1464 cài win7 Ultimate ( 32bit) sau khi cài em vừa Cr-ack cẩn thận và vào dxdiag xem thì nó nhận dx11 rôi ( các bạn xem ảnh ảnh)

Uploaded with

nhưng khi chuyển qua tab display thì lại thế này:

Uploaded with

và hậu quả là không vào được WC. khi vào thì nó báo thế này:

Uploaded with

còn khi vào ongame.vn thì vẫn vào đượcphòng chốngnhưng khi kick vào bắt đầu thì đẩy ra ngoài và báo thế này:

Uploaded with

Các cách em vừa khắc phục

+ Cài lại windows bằng đĩa khác ( sợ đĩa đấy lởm)

+ download dxSDK, dx10, dx 9.0c từ trang của MS về cài

+ download phần mềm tự nhận driver

nhưng vẫn không được.... vậy rất mong bác nào biết cái này chỉ em cái. em xin chân thành cảm ơn

mickeybull84

Tamxudu Bạn cài Driver cho VGA chưa, kiếm về cài đi sẽ hết mình vừa down cái SkyDriverXPV9.9Full về rồi mà vẫn không được bạn ah????

bạn có thể chỉ dẫn chi tiết hơn được ko????

sang_pur_29

Bản windows của bạn mình không biết có vấn đề gì không

Còn cái câu nó báo là nó không nhận ra VGA hay thiếu Driver, mà VGA thì máy nhận ra rồi nên chỉ còn thiếu Driver, bạn vào manage kiểm tra xem có thiếu Driver không.

add yahoo: tinhanh_bienca20 dễ nói chuyện nè đang OL

nh0k_ju_a

Tamxudu Bản windows của bạn mình không biết có vấn đề gì không

Còn cái câu nó báo là nó không nhận ra VGA hay thiếu Driver, mà VGA thì máy nhận ra rồi nên chỉ còn thiếu Driver, bạn vào manage kiểm tra xem có thiếu Driver không.

add yahoo: tinhanh_bienca20 dễ nói chuyện nè đang OL mình add nick bạn rồi, thanks bạn vừa nhiệt tình giúp đỡ.

whiteshark_mio

tienmanh18 bạn ơi chưa nhận card hình rồi bạn có thể chỉ dẫn chi tiết cách khắc phục giúp mình vơi được không.

hoitamkiengiang

Bạn có thể dùng đĩa driver đi kèm theo máy để cài đặt Driver cho netbooks của mình. Nếu không, bạn có thể tải phần mềm DriverMax về, nó sẽ kiểm tra thông tin Driver trên máy bạn và tìm những driver mới nhất để cài đặt. Phần mềm này miễn phí. Tìm hiểu 1 tý là dùng ngon thôi

Bạn có thể download cái driver này về cài đặt xem sao

nguyenlc07

N/A như vậy là chưa cập nhật Driver rồi ! Lấy cái đĩa khi mua máy nó "tặng" cho rồi cài Driver đi nhé . Không là mệt đấy !

phuonganh103

vâng thanks các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ. em vừa cài được rồi. hì hì. tại em mới vào nên chưa có nút thanks. chứ không em thanks mỗi bác 1 phát. một lần nữa Thank các bạn nhé

Các chủ đề có liên quan khác