ms_park2008

Em hiện đang học 12 .. Nhưng hiện tại chưa biết chọn ngành nào hết . Em chỉ mới biết là lựa chọn thi khối d1 thôi . Nhưng hiện không biết khối d1 có những ngành nào . Các pro nào vừa từng có kinh nghiệm xin chỉ giúp em nếu theo học khối d1 thì lựa chọn về các ngành sẽ gồm những ngành nào . Xin các pro cho em list danh sách các ngành học của khối d1 với . Em thanks các pro vừa đọc topic

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
C Mn giúp mình về đề tài thang máy 3 tầng mô phỏng trên proteus ạ Sinh viên chia sẻ 2
D đọc sách giúp con người trưởng thành cả về trí tuệ và nhân cách Văn học 0
H Nhờ giúp đỡ về sách: Sân chơi của Chúa: Lịch sử Ba Lan. Lịch sử Thế giới 1
D Hoạt động trợ giúp phụ nữ bị mua bán trở về hòa nhập cộng đồng tại Hà Nội ( Nghiên cứu trường hợp tại nhà tạm lánh Ngôi nhà bình yên thuộc Trung tâm phụ nữ và phát triển, quận Tây Hồ, Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
H Kho dữ liệu và ứng dụng xây dựng hệ thống dữ liệu trợ giúp quyết định về chính sách tiền tệ quốc gia Công nghệ thông tin 2
Y Pháp luật về trợ giúp pháp lý cho người nghèo và các đối tượng chính sách xã hội khác1 Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác