Em thân mến!

Xin trả lời cụ thể từng vấn đề em hỏi như sau:

- Hiện tượng đi tiểu ra tinh trùng của em nếu như không quá nhiều, trong thời gian dài và liên tục thì đó là hiện tượng hòan tòan bình thường. Do em còn đang trong thời kỳ dậy thì, bộ máy sinh dục nam chưa phát triển hòan thiện nên có hiện tượng di tinh, tức là tinh trùng có thể tiết ra khi đi tiểu hay khi ngủ. Em không nên quá e sợ nhé, hiện tượng này sẽ mất đi khi em thêm một vài tuổi nữa.

- Thứ hai, về việc QHTD bằng miệng: Đây là cách QHTD bắt nguồn từ phương Tây. Thực tế sẽ không có hại, tuy nhiên khi QHTD bẳng miệng em và bạn gái nên lưu ý tới vệ sinh miệng cũng như cơ quan sinh dục để đảm bảo an tòan. Hơn nữa việc xuất tinh vào miệng cần được sự đồng ý của bạn gái để thể hiện sự tôn trọng bạn tình. Và chuyện em xuất tinh khi QHTD bằng miệng hay cách khác cũng bình thường bởi bất cứ khi nào em đạt được khóai cảm đều có thể xuất tinh.

- Thứ 3, dương vật của em khi không có kích thích và em không có hứng thú tình dục thì tất nhiên sẽ không thể cương cứng. Việc QHTD lần đầu tiên sẽ có phần khó khăn hơn so với những lần QHTD sau này do âm đạo của bạn gái chưa từng được làm quen với dương vật của nam giới cũng như tâm trạng e sợ của các bạn gái khi lần đầu tiên QHTD. Tuy nhiên với lứa tuổi của em cũng như bạn gái, việc QHTD cần thiết phải được xem xét 1 cách nghiêm túc. Em không nên chỉ vì tò mò, khi chưa có đầy đủ các kiến thức tình dục mà có những hành vi chưa phù hợp lứa tuổi. Hơn nữa khi QHTD với bộ máy chưa hòan thiện có thể dẫn tới một số biến chứng của việc QHTD quá sớm. Em nên cân nhắc trước khi hành động, vì bản thân và vì bạn gái.

Chúc em mạnh khỏe, hạnh phúc!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giúp em về thằng Samsung Galaxy Mega 6.3 Hỏi đáp về thiết bị di động 1
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
C Mn giúp mình về đề tài thang máy 3 tầng mô phỏng trên proteus ạ Sinh viên chia sẻ 2
D đọc sách giúp con người trưởng thành cả về trí tuệ và nhân cách Văn học 0
H Nhờ giúp đỡ về sách: Sân chơi của Chúa: Lịch sử Ba Lan. Lịch sử Thế giới 1
D Hoạt động trợ giúp phụ nữ bị mua bán trở về hòa nhập cộng đồng tại Hà Nội ( Nghiên cứu trường hợp tại nhà tạm lánh Ngôi nhà bình yên thuộc Trung tâm phụ nữ và phát triển, quận Tây Hồ, Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
H Kho dữ liệu và ứng dụng xây dựng hệ thống dữ liệu trợ giúp quyết định về chính sách tiền tệ quốc gia Công nghệ thông tin 2

Các chủ đề có liên quan khác