Anh (Chị) Tìm giúp em các hình ảnh về cùng hóa đốt sống thắt lưng với, em tìm hoài mà không thấy.Càng nhìu càng tốt.Em đang cần nó để viết bài tiểu luận. À mà anh (chị) gi rõ cho em đặc điểm của nó thì càng tốt,nhân tiện cho em bít luôn các đặc điểm để chuẩn đoán hay nhận biết trên film XQ ,hôm nay thầy giao cho em nhưng trong sách thầy thì không có bệnh đó, nên em cũng chưa biết rõ về căn bệnh này.Mong anh chị giúp em càng sớm càng tốt nha!

CẢM ƠN ANH (CHI) TRƯỚC NHA!

hihihi....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E Cần trợ giúp về việc verify paypal, bị như thế này không thấy giống như trong hướng dẫn Hỏi đáp Tin học 1
C Hỏi về việc nổi hạt ở đầu dương vật bác sỹ hay ai rành về vụ này xin giúp em.? Sức khỏe 1
D Các bạn xem giúp mình 2 công việc đánh máy tại nhà này khác nhau thế nào và nên làm cái nào nhé? Việc làm 10
D Mình cần giúp đở về việc này Thủ thuật tin học 0
C các pro giúp mình việc này. Hỏi đáp Tin học 4
R Giúp Mình Việc Này. Nếu Khong Khỏi Ăn Tết Wa :( Thủ thuật tin học 4
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
D Công tác xã hội nhóm với việc can thiệp trợ giúp trẻ vị thành niên có hành vi gây hấn Luận văn Sư phạm 0
D Cải tiến phương pháp dạy học với yêu cầu tích cực hóa hoạt động học tập theo hướng giúp học sinh phát hiện và giải quyết vấn đề qua việc tổ chức dạy học hàm số liên tục Kiến trúc, xây dựng 0
S Thiết kế trang web trợ giúp cho việc bán hàng trên mạng cho công ty TMDV tin học văn phòng Á Châu Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác