Kính chào các bác!

Hm wa sau một thời (gian) gian sống và làm chuyện với laptop, em mới xờ đến cái máy tính bàn . Thì sảy ra trường hợp sau:

CHuột của em nó bi điên chạy tùm lum trên màn hình deltop rùi nằm im bất động tại một xó . Làm thế nào no cũng không nhúc nhích . thử mấy lần em nghĩ bị hỏng chuột. bèn lấy con khác thay vô( cũng không được). GHOST thì trong BiOS nó nhận chuột, cứ sang windows là nó không thèm nhúc nhích gì, CẮm USB cũng không nhân.

Ai GIúp em với !!!!! ( CÓ AI GẶP TRƯỜNG HỢP NÀY BAO GIỜ CHƯA,)

THANKS MỌI NGƯỜI NHA ....

thuyduong55555

Trường hợp này mình hay gặp trên trường, mà bị vậy mình reset lại là xài tiếp được@@, có thể windows bạn bị lỗi rồi.

chip_pro_95

hix hix! mình vừa thử mấy lần cài windows rùi . để nguyên không động chạm đến driver thi hem sao. cứ cài sky driver 9.0( mình mất đĩa main rui) mã vẫn không được . AI CÓ CÁCH NÀO HAY không . MINH NGẠI RA QUÁN LẮM........ Mấy thằng cha ngoài quán minh coi thường , giờ ma ra nó cười chết ..... huhuhuhuhu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
M Ad ơi tải giúp mình 2 tài liệu này với ạ. Mong sớm nhận được link bài từ Ad. Cảm ơn Ad ạ. Khởi đầu 0
L Phát triển năng lực nhận thức và tư duy của học sinh trường THPT chuyên với sự trợ giúp của công nghệ thông tin (chương Nguyên tử - Hóa học lớp 10 chương trình nâng cao) Luận văn Sư phạm 0
Y Tôi sắp nhận công việc Kế toán tổng hợp, tôi chưa biết j, ai đó chỉ cụ thể giúp tôi với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
C Cảm nhận của em về người phụ nữ qua bài Bánh trôi nước của Hồ xuân Hương, ai biết giúp với Sinh viên chia sẻ 6
N Iphone 3g bị treo táo không nhận itunes ai vào giúp em với? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
B Citrix client không nhận vdisk ở máy server??? ai biết bootrom chỉ giúp với!!! Thủ thuật tin học 1
F Ai giúp e xác nhận danh tính ở FB với Hỏi đáp Tin học 1
N quên pass gmail nhưng có mã xác nhận hồi lâp mail , em rối lắm giúp em với InterNet 5
L giúp tui với: làm sao máy ảo win 7 virtual nhận usb vậy? Thủ thuật tin học 3

Các chủ đề có liên quan khác