cool_girl2404

các bạn cho em hỏi em dùng con lenovo G850, mấy hôm nay cứ dùng 1 tí là lại bị trôi màn hình, bác nào biết cách giúp em với dc không ạ

baoquyen_ly

chả có cái ảnh nào,chả hiểu bạn nói gì hay nó thế nào cho vài cái ảnh đi

nhoc_dung_pro

Có phải màn hình của bạn bị ngập lụt rồi nước cuốn trôi đi phải vậy không bạn hay là nó lệch từ bên phải sang bên trái hay là bên trái sang bên phải hay là từ trên lệch xuống dưới hay là từ dưới lệch lên trên hay là nó lệch góc phải về góc trái hay là nó lệch góc trái về góc phải .

hueptm77

Bác nói làm người ta cháong váng quá à Có phải màn hình của bạn bị ngập lụt rồi nước cuốn trôi đi phải vậy không bạn hay là nó lệch từ bên phải sang bên trái hay là bên trái sang bên phải hay là từ trên lệch xuống dưới hay là từ dưới lệch lên trên hay là nó lệch góc phải về góc trái hay là nó lệch góc trái về góc phải .

Chancey

Bác nói làm người ta cháong váng quá à Mình nghĩ như vầy, bởi mình nhờ người khác trợ giúp thì cũng nên nói rõ ràng tình trạng nó ra sao, người muốn support có cái cơ sở để mà nhận xét mới đưa ra phương hướng.

Với 1 bệnh án

mấy hôm nay cứ dùng 1 tí là lại bị trôi màn hình

như vầy , đố ông bà bác sĩ nào chẩn bệnh được

Chắc lũ ghé thăm laptop bạn ấy Mình nghĩ như vầy, bởi mình nhờ người khác trợ giúp thì cũng nên nói rõ ràng tình trạng nó ra sao, người muốn support có cái cơ sở để mà nhận xét mới đưa ra phương hướng.

Với 1 bệnh án như vầy , đố ông bà bác sĩ nào chẩn bệnh được

Các chủ đề có liên quan khác