em đang dùng idm 5.19 vừa Cr-ack.nhưng k tự bắt link dow với idm, các bạn cho em hỏi làm thế nào để dow được với chorm bằng idm vậy.chuyển sang fixfor phiền phức quá

nh0c_m4p132

mình mới load chorm về cài nè

idm 6.6.03 beta mình cài trướt rồi

thấy IDM nó bắt link bình thường mà

nguoihung882000

tải về cài lại chaỵ vèo vèo hỗ trợ tất cả các trình duyệt wep 5.19 chưa tích hợp được chrome đâu chỉnh con khỉ gì mà chỉnh, không tin vào you tobe đi không bao giờ bắt link

6.03 mới bắt link tất cả trang luôn

lovelyemmy_2308

bạn muốn idm down dược trên googlechrom thì bạn thử vào phần download -> options -> genarel -> tích vô googlechrom chưa nếu chưa tích vô khởi động lại trình duyệt rùi thử

cách 2: gỡ IDM ra cài lại, thường tự động nó khác tự thêm trình duyệt vào

riu_hbt

thanh_hoai mình mới load chorm về cài nè

idm 6.6.03 beta mình cài trướt rồi

thấy IDM nó bắt link bình thường mà hình như bản 6. chưa có Cr-ack đúng k bạn

---------- Bài thêm lúc 08:54 ---------- Bài trước là lúc 08:53 ----------

chập mạch bạn muốn idm down dược trên googlechrom thì bạn thử vào phần download -> options -> genarel -> tích vô googlechrom chưa nếu chưa tích vô khởi động lại trình duyệt rùi thử

cách 2: gỡ IDM ra cài lại, thường tự động nó khác tự thêm trình duyệt vào
mình làm hết rồi,nhưng vẫn k được hjx.giờ còn k vào được web idm nè.nản vãi

ILOVE_YOU

anhtruong116 em đang dùng idm 5.19 vừa Cr-ack.nhưng k tự bắt link dow với idm, các bạn cho em hỏi làm thế nào để dow được với chorm bằng idm vậy.chuyển sang fixfor phiền phức quá Để down được file trên web =IDM thì trình duyệt bạn đang xài phải có tích hợp của IDM.

Bạn vào tiện ích (pluin) để tìm bản tích hợp rùi cài vào

Thông thường nó tự tích hợp sẳn nhưng đôi khi mình update thì không có phần đó.

Do bạn có thể mới update

Bạn dùng firefox thì mình có thể giúp bạn fix lỗi này bằng mẹo, nhưng bác dùng cái ấy mình xin.

Để có sự kết hợp tốt nhất giữa 2 thèn nì bạn nên sử dụng các bản IDM 6.xx(IDM 5.19 chưa tuơng thích tốt với Chrome), chú ý bạn nên thêm vào mục files type của IDM các loại file không sẵn có, chẳng hạn bạn hay down film thì nên thêm MKV; RMVB; __*; 0**...

cool3by_110y

tuxedo_tnut Để có sự kết hợp tốt nhất giữa 2 thèn nì bạn nên sử dụng các bản IDM 6.xx(IDM 5.19 chưa tuơng thích tốt với Chrome), chú ý bạn nên thêm vào mục files type của IDM các loại file không sẵn có, chẳng hạn bạn hay down film thì nên thêm MKV; RMVB; __*; 0**... em cài idm 6.03 beta rồi.và không dow được.nó hiện lên cái bảng không kết nối được.hjx làm thế nào bây giờ fixfor cũng thế

boo_xig

anhtruong116 em cài idm 6.03 beta rồi.và không dow được.nó hiện lên cái bảng không kết nối được.hjx làm thế nào bây giờ fixfor cũng thế tui chỉ phía trên đó không làm à bó tay, luôn gỡ thật sạch ra ,cài lại ok ngay

Hiện tại mình đang dùng IDM 5.15, muốn tải = IDM trên chrome thì bạn phải xài Plug-in của Chrome đó là

Bạn vào link rồi nhấn cài đặt. Sau đó bạn tick chọn vào phần Please select a default download manager là IDM và cũng tick chọn vào phần Integration mode settings

Cuối cùng là vào option của IDM, tick chọn Use advanced browser intergration > khởi động lại máy.

Tuy nhiên cách này cũng không thể làm hiện cái nút download hình tam giác xanh như trong firefox được đâu.

Mình vừa thử down ở mediafire và nó vừa bắt link = IDM

bamboo_2611

hotboy125 tải về cài lại chaỵ vèo vèo hỗ trợ tất cả các trình duyệt wep

5.19 chưa tích hợp được chrome đâu chỉnh con khỉ gì mà chỉnh, không tin vào you tobe đi không bao giờ bắt link

6.03 mới bắt link tất cả trang luôn ăN nói ngạo mạn quá ta.có phong cách lắm

hotboy125 tui chỉ phía trên đó không làm à bó tay, luôn gỡ thật sạch ra ,cài lại ok ngay vừa làm theo cách của bạn rồi.khi ấn vào dow thì nó hiện lên tab nè:

Không tìm thấy trang web này.

Không tìm thấy trang web nào ứng với địa chỉ web:

Các chủ đề có liên quan khác