manhcam1980

mình mới mua máy. sau 1 tháng thì windows 7 bị lỗi. màng hình đen thui (không cài được hinh nền). quý vị nào thật sự pro thì giúp mình với. những lần trước có bác chỉ mà làm windows bị hư luôn. thanks các bạn trước nha!!!!!

Bạn đưa thông tin ít quá, và không rõ ràng làm sao mà giúp được bạn đây ? Đen là đen thế nào ! Có vào được windows không ? Hay là không hiển thị hình nền...v.v.v

khunglong_1302

bạn xem thử ở góc phải bên dưới màn hình có ghi phiên bản hay Build gì k...mình nghĩ bạn hết hạn dùng windows 7 gòi đó...

Đấy là bạn chưa mua bạn bản quyền windows 7 nên bị thế đó , bạn xem bạn đang dùng windows 7 gì thì lên google tìm Cr-ack active nhé

takura18057

Win của bạn bị block rồi. Bạn làm theo chỉ dẫn này để Active lại windows:

Bay

Bạn tải cái này về, chạy file Cr-ackKB971033.exe , đợi nó chạy một lúc xuất hiện cửa sổ chương trình thì click vào nút Apply. Xong rùi đó, đợi cho nó chạy xong tự khởi động lại máy, nếu không tự khởi động thì bạn khởi động lại, vào sử dụng và đặt hình nền bình thường.

link:

Oliverios

solbadguyky windows của bạn bị block rồi. Bạn làm theo chỉ dẫn này để Active lại windows:
Bạn làm theo cách này nhé. Chú ý tắt các chương trình diệt virus trước khi sử dụng nhé. Chúc bạn thành công.

Keveon

ngocdeptraj windows chua active Ai chả biết, vấn đề là phải giải quyết thế nào?

Hubert

Chính xác là windows bị lock, sau khi vừa active mà lại cài phần mềm có chức năng Check bản quyền Windows (VD: Windows Media Player, IE,....)

---------- Bài thêm lúc 12:10 ---------- Bài trước là lúc 12:09 ----------

xomtram Ai chả biết, vấn đề là phải giải quyết thế nào? Thì giải quyết như mình nói phía trển đó...
solbadguyky windows của bạn bị block rồi. Bạn làm theo chỉ dẫn này để Active lại windows:

chidoan3dongda

bạn down cái này về cài rồi reset lại máy là xong. Chúc thành công!

Wartun

xung.hcz mình mới mua máy. sau 1 tháng thì windows 7 bị lỗi. màng hình đen thui (không cài được hinh nền). quý vị nào thật sự pro thì giúp mình với. những lần trước có bác chỉ mà làm windows bị hư luôn. thanks các bạn trước nha!!!!! Mình cài windows xp, mấy tháng trước bị lỗi này và phải ghost lại ổ C

Mình khuyên bạn nên ghost ổ C đi

nh0kwa0

thuongde95 Mình cài windows xp, mấy tháng trước bị lỗi này và phải ghost lại ổ C

Mình khuyên bạn nên ghost ổ C đi sao lại có ghost ở đây, windows hết hạn thì phải active chứ,bạn có ghost cách mấy nó vẫn sẽ bị lỗi đó,ko sớm thì muộn thui.

prince_alone

bạn bị lỗi màn hình đen do chưa Cr-ack win.. nó chỉ có hạn 30 ngày, nên mới bị vậy. Bạn dùng chương trình này rồi khởi động lại là ok
good luck!!

hong_phuong_bui

chỉ là windows hết hạn dùng thử hay bị block thui mà, chủ topic tìm cách cra.ck hay cài lại rùi xin key xịn là okie

Baldwynn

ban ghost lai thi vao ok do nhung khong bao lau lai bi nua a = nhau thoi + them tien ghost nua bay wa lam nhu may bac tren day bao kia

Các chủ đề có liên quan khác