Forbes

Mình đang trong quá trình lập một forum vbb từ host1free.com, tưởng như xong xuôi nhưng khi mình vào thì chẳng có cái gì cả, hình như mình chưa có MySQL thì phải, giúp mình với...

Thank các bạn rất nhiều...

---------- Bài thêm lúc 14:58 ---------- Bài trước là lúc 14:44 ----------

AI đó cứu mình đi chứ....

canary586

len cac dien dan mang co nhieu video cho ban tham khao day ban ,,hay tu tu roi ban se lam dc thui a gôd luck

daobathuy

minhquang92 len cac dien dan mang co nhieu video cho ban tham khao day ban ,,hay tu tu roi ban se lam dc thui a gôd luck Cho địa chỉ hay từ khóa tìm đi bạn. thank

lovely_bear199

Không phải gõ vào " domain " tương tự như ví dụ của người ta mà là domain của host do mình đăng ký.

VD: Bạn đăng ký Host ở byethosts bằng 1 account tên noname chẳng hạn, thì domain của bạn là noname.byethost.com . Tuỳ vào host mà bạn đăng ký sẽ gửi mail domain cho bạn.

Vào host direct của mình để down Ebook chỉ dẫn làm forum vBB nhé

P/S: nếu có thắc mắc gì xin cứ để lại lời nhắn, mình sẽ giải đáp thắc mắc cho các bạn trong thời (gian) gian sớm nhất (tuỳ câu hỏi nhé )

theo mình bạn nên vào trang

tập lập 1 4rum nhõ trước

chĩ với 15k bạn có thễ có 1 4rum riêng cũa bạn

nên bắt đầu từ cái nhõ trước

chắc ăn hãy mua domain

nh0cc0ndeptrai

mấy cái này phải tự trải nghiệm hay có người đến tận nơi giảng giải thì mới hoàn thành tốt được. Lúc trước cũng bị 1 lỗi tương tự thế này mày mò vài ngày mới ra.

Các chủ đề có liên quan khác