minhvuong_78

hiện tại mình xài usb 3g không có đăng kí gì hết, xài nhiu tính nhiu

khi tải xong 1 trang web, mình muốn lưu trang web đó lại để lần sau mở lên xem mà không nên phải download dữ liệu thêm lần nữa nhằm tiết kiệm tiền 3g, bạn nào biết chỉ mình với nhé

mình đang học tiếng Anh trên tienganh123, trang grammar của nó nặng quá , đâu phải xem 1 lần là thuộc, phải xem lại nhiều lần và tải lại cái trang đó nhiều lần híc...

_

_

_

cho mình kèm câu hỏi phụ : mình mở mấy file .gif thì nó tự hiển thị trên IE, mình open with paint thì không dc, không biết dùng chương trình nào để xem file .gif ngoài IE các bạn nhỉ?

Kenjiro

muốn xe lại nhiều lần thì ctrl +s mà save nó lại.khi nào xem thì truy xuất xem file đó ở đâu trong máy bạn mà mở.còn .gif thì định dạng swf nên chắc fai dùng trình chơi media mới mở được.m vừa thử thì mấy cái xem ảnh hem xem được

vietdungbui2002

hiện tại mình xài usb 3g không có đăng kí gì hết, xài nhiu tính nhiu

khi tải xong 1 trang web, mình muốn lưu trang web đó lại để lần sau mở lên xem mà không nên phải download dữ liệu thêm lần nữa nhằm tiết kiệm tiền 3g, bạn nào biết chỉ mình với nhé

mình đang học tiếng Anh trên tienganh123, trang grammar của nó nặng quá , đâu phải xem 1 lần là thuộc, phải xem lại nhiều lần và tải lại cái trang đó nhiều lần híc...

_

_

_

cho mình kèm câu hỏi phụ : mình mở mấy file .gif thì nó tự hiển thị trên IE, mình open with paint thì không dc, không biết dùng chương trình nào để xem file .gif ngoài IE các bạn nhỉ? bạn chỉ có thể save lại 1 trang hiển thị thôi chứ không thể save toàn bộ 1 website nhé bạn. Có nghĩa là bạn có 1 trang hiển thị bình thường tuy nhiên các link trong đó không sử dụng được. Để save như thế bạn dùng 1 trình duyệt web, ví dụ chrome, ff, đến trang nào bạn muốn save lại thì nhấn Ctrl+S, bản hiện ra cho phép bạn đặt tên file lưu và chọn kiểu lưu, bạn chọn Toàn bộ (complete). Trang web lưu về thường sẽ có 1 file html và 1 folder, 2 cái đó phải ở chung với nhau thì mới mở được !

Eideard

1. Lưu trang web xem offline mà không cần save as: TRang này sẽ đáp ứng đòi hỏi của bạn:

2. Windows Picture and Fax Viewer xem được file .gif, còn .swf bạn có thể xem với WMP (open with).

Các chủ đề có liên quan khác