em có loại file video trên karaoke như : AVI, MPG, DAT, WMV trong file đó có tên bài hát (title) trùng nhau cả AVI, MPG, WMV em muốn xóa cái tên bài hát (title) trùng nhau. trên bằng excel cả file trên excel và đường dẫn file video nó nằm ở drive F.

xin giúp đỡ . Cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D SKKN giúp học sinh tự củng cố và nâng cao kiến thức về Ước chung lớn nhất Luận văn Sư phạm 0
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
C Mn giúp mình về đề tài thang máy 3 tầng mô phỏng trên proteus ạ Sinh viên chia sẻ 2
D đọc sách giúp con người trưởng thành cả về trí tuệ và nhân cách Văn học 0
H Nhờ giúp đỡ về sách: Sân chơi của Chúa: Lịch sử Ba Lan. Lịch sử Thế giới 1
D Hoạt động trợ giúp phụ nữ bị mua bán trở về hòa nhập cộng đồng tại Hà Nội ( Nghiên cứu trường hợp tại nhà tạm lánh Ngôi nhà bình yên thuộc Trung tâm phụ nữ và phát triển, quận Tây Hồ, Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
H Kho dữ liệu và ứng dụng xây dựng hệ thống dữ liệu trợ giúp quyết định về chính sách tiền tệ quốc gia Công nghệ thông tin 2
Y Pháp luật về trợ giúp pháp lý cho người nghèo và các đối tượng chính sách xã hội khác1 Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác