nhatha2380

chào cả nhà ta!

em là dân newwww của diễn đàn. em muốn anh chị em mình dân bninh chính cống thì tham gia vô đây, chi em minh nhận đồng hương nhe!

tranduyanhlaai

Nguyên văn bởi steel

Oái sao chẳng có ma nào vậy nhỉ? mấy đồng chí chạy đâu mất roai`. Hội họp đi

Vợ rồi. Họp hành zè.

Tớ biết trên này có Nick Hang BN - nhà ở Đền Đô (Đình Bảng). Còn Tớ ở Làng Me, từ TT Từ Sơn đi qua trường ĐH TDTT, trước kia học cấp III tại Đình Bảng.

Xin chào & đượclàm quen cùng các bạn.

kenshin7611

Nguyên văn bởi trung30

Tớ biết trên này có Nick Hang BN - nhà ở Đền Đô (Đình Bảng). Còn Tớ ở Làng Me, từ TT Từ Sơn đi qua trường ĐH TDTT, trước kia học cấp III tại Đình Bảng.

Xin chào & đượclàm quen cùng các bạn.

Cậu làm ở chỗ nào vậy chắc ngày nào cũng phải đi qua chỗ tớ. Tớ ở KCN Dốc Sặt này.

Nguyên văn bởi steel

Cậu làm ở chỗ nào vậy chắc ngày nào cũng phải đi qua chỗ tớ. Tớ ở KCN Dốc Sặt này.

Tớ có đi làm qua chỗ cậu thì chỉ có nước đi tàu bay. Bi giờ tớ ở SG mà.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Lý thuyết giới phân tích từ góc độ tâm lý học xã hội Luận văn Sư phạm 0
G Văn học cách mạng Việt Nam nhìn từ góc độ giao lưu và hội nhập với thế giới Luận văn Sư phạm 0
V Trách nhiệm xã hội của các doanh nghiệp sản xuất và chế biến thực phẩm tại Việt Nam - Tiếp cận từ góc độ người tiêu dùng Luận văn Kinh tế 1
Q Hoạt động hỗ trợ sinh viên ngoại tỉnh sắp tốt nghiệp tiếp cận việc làm từ góc nhìn công tác xã hội ( Nghiên cứu nhóm sinh viên ngoại tỉnh Trường Đại học Kinh doanh và Công nghệ Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
C Vài nét về đời sống người phụ nữ già cô đơn ở nông thôn, nhìn từ góc độ xã hội (Qua khảo sát ở địa bàn thuộc tỉnh Hà Tây) Văn hóa, Xã hội 0
F Ca dao Việt Nam từ 1945 đến nay dưới góc độ dư luận xã hội Văn học 0
C Hành vi đi lễ nhà thờ của sinh viên Công giáo Những phân tích từ góc độ tâm lý học xã hội Tâm lý học đại cương 2
N Hỗ trợ sử dụng vốn vay ngân hàng chính sách xã hội cho phụ nữ từ góc độ công tác xã hội ( Nghiên cứu trường hợp tại xã Thuận Hóa, huyện Tuyên Hóa, tỉnh Quảng Bình) Văn hóa, Xã hội 2
M Đời sống nữ công nhân nhập cư tại khu công nghiệp Bắc Thăng Long – Hà Nội dưới góc nhìn Công tác xã hội (Khảo sát tại các khu nhà trọ thuộc xã Hải Bối, huyện Đông Anh, Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
G Mô hình chăm sóc sức khỏe sinh sản vị thành niên ở tỉnh Bắc Giang từ góc nhìn công tác xã hội ( Nghiên cứu trường hợp Trường THPT Yên Dũng Số 1, Xã Nham Sơn, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang) Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác