Eldridge

Không hiểu sao mình xem clip trên youtube trên GC không full màn hình được mà chỉ hiện được 1 phần clip ai biết cách sửa lỗi này không, mình đã cài lại GC nhiều lần mà vẫn vậy, flash cũng cài bản mới nhất rồi

chip_pro_95

Cái này mình đã từng bị, do máy bạn cài 2 phiên bản flash nhé, bạn disabed 1 cái đi là được.

Vào chrome://plugins/ -> chọn Adobe Flash Player, nếu nó có 2 file cùng chạy thì bạn tắt 1 cái.

Thân !

Cái này mình đã từng bị, do máy bạn cài 2 phiên bản flash nhé, bạn disabed 1 cái đi là được.

Vào chrome://plugins/ -> chọn Adobe Flash Player, nếu nó có 2 file cùng chạy thì bạn tắt 1 cái.

Thân ! Ở chỗ nào vậy bạn, sao mình không thấy ?

Vance

chrome://plugins

bạn coppy dòng đó paste vào thanh công cụ của chrome là nó ra chỗ bạn cần tìm

Mình cũng bị tình trạng k full được video trên youtube bằng trình duyệt chrome như này mấy hôm nay rồi, xem bằng firefox vẫn full bình thường. Tham khảo cách các bạn chỉ trên mạng, mình cài lại adobe flash player bản mới nhất. Sau đó mình vào chrome://plugins, nhìn thẻ Adobe Flash Player, chọn cho nó Enable. Sau đó mở lại chrome, vào youtube đã xem được video full màn hình như trước. Bạn có thể thử cách này xem sao nhé!

Mình cũng bị tình trạng k full được video trên youtube bằng trình duyệt chrome như này mấy hôm nay rồi, xem bằng firefox vẫn full bình thường. Tham khảo cách các bạn chỉ trên mạng, mình cài lại adobe flash player bản mới nhất. Sau đó mình vào chrome://plugins, nhìn thẻ Adobe Flash Player, chọn cho nó Enable. Sau đó mở lại chrome, vào youtube đã xem được video full màn hình như trước. Bạn có thể thử cách này xem sao nhé! chomre có sẵn plash cài làm chi chắc tắc cái plash của chomre rồi mở full không được.

huytu.nguyen

Không hiểu sao mình xem clip trên youtube trên GC không full màn hình được mà chỉ hiện được 1 phần clip ai biết cách sửa lỗi này không, mình đã cài lại GC nhiều lần mà vẫn vậy, flash cũng cài bản mới nhất rồi ư

Youtube giờ dùng hmtl5 rồi mà thím cài lại flash cũng vậy thôi

Tiburon

chomre có sẵn plash cài làm chi chắc tắc cái plash của chomre rồi mở full không được. hic, tks bác, đúng là em tắt flash, k hiểu sao cài xong bản adobe flash mới, tắt nó trong chrome://plug-in mà lại coi full được bình thường ở youtube, bật lên thì lại về tình trạng k full hết được như trước. Nhưng vào trang khác coi video nó lại đòi plug-in, lại phải vô bật adobe flash lên mới coi được video. Cứ bật/ tắt/bật / vậy hoài @@. Có bác nào có cách khắc phục toàn diện chỉ em với, em cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác